Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hội Quán 24h

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Admin 1 (1025)
HÀN PHONG (644)
qtuan2902 (616)
Yến trinh Nhok li (608)
dinhdomesco0310 (524)
pe.heo (318)
Admin (160)
Thiên Thanh (155)
BaBy Monkey (153)
Nắng xuân (145)
888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé lượt xem888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé - 6695 Xem
Chuyên mục đăng ký bài hát lượt xemChuyên mục đăng ký bài hát - 6520 Xem
Tình yêu và nỗi nhớ lượt xemTình yêu và nỗi nhớ - 6236 Xem
Cùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con lượt xemCùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con - 5956 Xem
Thơ hoài niệm lượt xemThơ hoài niệm - 5822 Xem
Riêng một góc trời lượt xemRiêng một góc trời - 5291 Xem
Thi đấu đối thơ nào lượt xemThi đấu đối thơ nào - 5205 Xem
Trò chơi hát nối nè :D lượt xemTrò chơi hát nối nè :D - 4456 Xem
Bâng quơ.... lượt xemBâng quơ.... - 4451 Xem
Mới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj lượt xemMới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj - 3578 Xem
qtuan2902 nhắn vớiChỉ còn là kỷ niệm
gửi vào lúc Mon Jan 28, 2019 9:44 pm ...
:Chân thành chúc các bạn được thành công và hạnh phúc trên con đường đi của mỗi người.

Chào nhé ! Những người bạn của tôi..

Nếu không là của nhau .. hãy buông em raXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat Jul 28, 2012 11:47 am
---được và mất--------------------------------
Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_01Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_02_newsNếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_03
Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_04_newDiệp HươngNếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_06_newsNếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_06
Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_07Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_08_newsNếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_09
Diệp Hương[Thành viên] - Diệp HươngThượng sĩ
Thượng sĩ
Tâm trạng : aggressive
Sinh nhật Sinh nhật : 15/06/1987
Xu : 43286
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 0
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 16/05/2012
Đến từ Đến từ : Bến Tre
Nick yahoo : jennydiepphuong@yahoo.com
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : ---được và mất--------------------------------
Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Vide

Bài gửiTiêu đề: Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra

Tiêu đề: Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra

Mình chẳng là của nhau anh nhỉ, chưa từng và em biết .... sẽ chẳng bao giờ.

Em vẫn nhớ anh cồn cào mỗi khi đêm xuống, vẫn khát khao được anh nắm lấy tay em một lần, được ôm anh một cái thật chặt.... dù chỉ là từ đằng sau lưng, hít hà mùi hương anh vốn dĩ chỉ nằm trong tưởng tưởng.

Anh xa quá ....

Em vẫn nghe giọng anh mỗi đêm, vẫn thao thao kể cho anh nghe cuộc sống em giản đơn hàng ngày thế, vẫn cười vang khi anh xen hài hước vào câu chuyện, tiếng cười trong veo như thể bên em chẳng hề tồn tại chút muộn phiền, như thể anh gần gũi lẵm...

Biết tìm ai để hỏi khi em không thể gọi tên cho mối quan hệ này?

Anh đó, em đây.

Gần mà xa.

Lạ nhưng thân thương lắm.

Hiểu nhau như đã từng quen lâu, chia sẻ được nhiều điều như thể sinh ra là để lắng nghe nhau vậy.

Mà vẫn chênh vênh ...

Em biết, với anh em chỉ là một hiện tại không đầu không cuối. Chỉ là cánh cửa sổ khép lại mỗi đợt gió qua và có thể mở toang khi anh muốn ánh sáng tràn vào căn phòng ấy.

Nhưng. Không ai chọn cách leo cửa sổ để vào nhà.

Em biết, với anh em chỉ là tiếng cười khỏa lấp những lúc trống trải, cũng có lúc anh nhớ em thật đấy nhưng chỉ tựa gió mơn mặt hồ không sóng,khuấy mãi mà vẫn bình yên.

Biết mình không dũng cảm quay lưng bởi em quá nhỏ bé trước chính cơn bão của lòng mình, em không thể vỗ về mỗi lần nó dậy sóng nên em muốn hỏi anh một lần - à không ! Nói đúng hơn là năn nỉ anh một lần... buông tay em ra, anh nhé !!!

Em đã chẳng còn trẻ để rong ruổi với những ước mơ xa, chẳng còn đủ niềm tin để đứng lên nếu bước hụt chân lần nữa. Em biết bên anh lòng em ấm vậy nhưng sẽ thế nào nếu một ngày em nhận ra mình yêu anh thật lòng, nhưng hai đứa vẫn mãi trên hai đường thẳng song song. Em mãi không thể giữ anh cho riêng mình - dù đã hơn một lần em khát khao điều ấy.

Chúng mình chẳng có tương lai, cả anh và em đều chưa một lần vẽ nên viễn cảnh cho ngày mai chưa tới ấy. Anh không nghĩ và em cũng không hề tưởng tượng đến, bởi em không biết pha màu hay anh cảm thấy run tay khi vẽ bức tranh không ý tưởng.

Buông tay em ra anh nhé nếu đã không muốn nắm lấy em cho mình. Hãy để em một mình nơi vạch xuất phát, em sẽ tự đi tới đích còn hơn anh nắm lấy tay em suốt chặng nhưng đến cuối con đường anh đột ngột bỏ rơi.

Em đã quen vỗ về những nỗi đau, quen với việc hôn thật sâu lên những vết thương không đo được bằng máu.

Yêu - khát khao được bên anh vẫn nguyên vẹn như chưa từng có điều gì mãnh liệt hơn thế. Nhưng nếu không thể nắm lấy tay em tới cuối con đường ... thì xin anh hãy buông em ra.

Chữ ký của thànhviên

Sat Jul 28, 2012 1:00 pm
Trong tình yêu, một cộng một bằng tất cả và hai trừ một bằng không...
Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_01Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_02_newsNếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_03
Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_04_newqtuan2902Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_06_newsNếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_06
Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_07Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_08_newsNếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_09
qtuan2902[Thành viên] - qtuan2902Thành Viên Danh Dự
Thành Viên Danh Dự
Quà Tặng Huy Chương : Huy chương danh dự hạng III:Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Th_top
Huy chương siêng năngNếu không là của nhau .. hãy buông em ra 12
Huy chương sáng tác proNếu không là của nhau .. hãy buông em ra 32
Tâm trạng : bored
Sinh nhật Sinh nhật : 29/02/1984
Xu : 44357
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 23
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 16/04/2012
Đến từ Đến từ : Vũng Tàu
Nick yahoo : qtuan2902@yahoo.com.vn
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Trong tình yêu, một cộng một bằng tất cả và hai trừ một bằng không...

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra

Hạnh phúc đâu cứ phải là đi tìm cho mình một người thật hoàn mĩ. Có chăng chỉ là học cách chấp nhận một người chưa hoàn mĩ mà thôi. Nếu em vẫn chưa chấp nhận chính mình và chưa bằng lòng với hiện tại, cứ tạm dừng hoặc đi tiếp… tùy em …

Chữ ký của thànhviên

Thu Sep 27, 2012 8:33 am
---được và mất--------------------------------
Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_04_newDiệp HươngNếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_06_newsNếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_06
Diệp Hương[Thành viên] - Diệp HươngThượng sĩ
Thượng sĩ
Tâm trạng : aggressive
Sinh nhật Sinh nhật : 15/06/1987
Xu : 43286
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 16/05/2012
Đến từ Đến từ : Bến Tre
Nick yahoo : jennydiepphuong@yahoo.com
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : ---được và mất--------------------------------

uh.......Hay ngu that ng0n nhe ki niem............du no qua ngan nhung em van rat vui........chuc anh hp du nguoi o ben anh la ai..........em van muon noi voi anh dieu nay, dieu ma em da k the noi thanh loi khi dung truoc mat anh.... Em Yeu Anh.........va chao tam biet anh ki uc cua em...

Chữ ký của thànhviên

Fri Sep 28, 2012 5:22 pm
tunhien
Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_04_newnangmua22Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_06_newsNếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_06
nangmua22[Thành viên] - nangmua22Binh nhất
Binh nhất
Tâm trạng : shock
Sinh nhật Sinh nhật : 01/02/1985
Xu : 41904
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 28/09/2012
Đến từ Đến từ : mienbac
Nick yahoo : pekhue22@yahoo.com.vn
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : tunhien

in zui là ngày mai mình co thể đi chơi đc nè zui ưa chừng luôn hô hô

Chữ ký của thànhviên

Sun Feb 07, 2016 5:16 pm
Trong tình yêu, một cộng một bằng tất cả và hai trừ một bằng không...
Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_04_newqtuan2902Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_06_newsNếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_06
qtuan2902[Thành viên] - qtuan2902Thành Viên Danh Dự
Thành Viên Danh Dự
Quà Tặng Huy Chương : Huy chương danh dự hạng III:Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Th_top
Huy chương siêng năngNếu không là của nhau .. hãy buông em ra 12
Huy chương sáng tác proNếu không là của nhau .. hãy buông em ra 32
Tâm trạng : bored
Sinh nhật Sinh nhật : 29/02/1984
Xu : 44357
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 23
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 16/04/2012
Đến từ Đến từ : Vũng Tàu
Nick yahoo : qtuan2902@yahoo.com.vn
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Trong tình yêu, một cộng một bằng tất cả và hai trừ một bằng không...

Giá như ngày đó anh và em đừng là của nhau thì bây giờ chẳng ai phải buồn vì gia đình mình tan vỡ phải không e.....
Và giờ.....
Anh buông tay rồi đó, em đi đi............

Chữ ký của thànhviên

Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_04_newNếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_06_newsNếu không là của nhau .. hãy buông em ra Bgavatar_06
Sponsored content[Thành viên] - Sponsored content

Chữ ký của thànhviên

Nếu không là của nhau .. hãy buông em ra

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Hội Quán 24h
Trả lời nhanh
* Không sử dụng ngôn ngữ thiếu văn hoá
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên toàn bộ diễn đàn.