Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hội Quán 24h

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Admin 1 (1025)
HÀN PHONG (644)
qtuan2902 (616)
Yến trinh Nhok li (608)
dinhdomesco0310 (524)
pe.heo (318)
Admin (160)
Thiên Thanh (155)
BaBy Monkey (153)
Nắng xuân (145)
888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé lượt xem888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé - 6695 Xem
Chuyên mục đăng ký bài hát lượt xemChuyên mục đăng ký bài hát - 6518 Xem
Tình yêu và nỗi nhớ lượt xemTình yêu và nỗi nhớ - 6235 Xem
Cùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con lượt xemCùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con - 5955 Xem
Thơ hoài niệm lượt xemThơ hoài niệm - 5822 Xem
Riêng một góc trời lượt xemRiêng một góc trời - 5290 Xem
Thi đấu đối thơ nào lượt xemThi đấu đối thơ nào - 5205 Xem
Trò chơi hát nối nè :D lượt xemTrò chơi hát nối nè :D - 4456 Xem
Bâng quơ.... lượt xemBâng quơ.... - 4451 Xem
Mới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj lượt xemMới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj - 3578 Xem
qtuan2902 nhắn vớiChỉ còn là kỷ niệm
gửi vào lúc Mon Jan 28, 2019 9:44 pm ...
:Chân thành chúc các bạn được thành công và hạnh phúc trên con đường đi của mỗi người.

Chào nhé ! Những người bạn của tôi..

Tận thế để biết tình yêu đong đầyXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Wed Dec 19, 2012 9:05 pm
Sống không thẹn với lòng
Tận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_01Tận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_02_newsTận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_03
Tận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_04_newAdmin 1Tận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_06_newsTận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_06
Tận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_07Tận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_08_newsTận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_09
Admin 1[Thành viên] - Admin 1Phó Quản Trị Viên
Phó Quản Trị Viên
Quà Tặng Huy Chương : Tận thế để biết tình yêu đong đầy 16Huy chương danh dự hạng I
Tận thế để biết tình yêu đong đầy 7 Huy chương thân thiện.
Tận thế để biết tình yêu đong đầy 57 Huy chương tâm huyết.
Tận thế để biết tình yêu đong đầy 32 Huy chương sáng tác Pro.
Tâm trạng : happy
Sinh nhật Sinh nhật : 25/06/1986
Xu : 46439
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 15
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 09/09/2011
Đến từ Đến từ : Long An
Nick yahoo : .......................
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Sống không thẹn với lòng
Tận thế để biết tình yêu đong đầy Vide

Bài gửiTiêu đề: Tận thế để biết tình yêu đong đầy

Tiêu đề: Tận thế để biết tình yêu đong đầy

Nếu có một ngày trái đất nổ tung thì anh sẽ ôm em thật chặt trong lòng mình.
Hôm qua lúc hai đứa mình ở bên nhau em đã thỏ thẻ với anh rằng rất sợ cái điều gọi là ngày tận thế sẽ đến thật. Dạo này người ta hay nói tới nó quá nên em cũng sợ và tin theo. Em vòng cánh tay nhỏ bé của mình ôm chặt lấy anh, đôi mắt em nhìn xa xăm rồi ầng ậng nước. Em bảo rằng không mong ngày ấy xảy ra, bởi vì em còn muốn sống bên anh trọn đời trọn kiếp này.
Bài liên quan: Ngày tận thế đến anh sẽ ở bên em
Mùa Giáng Sinh cô đơn
Và thế là "tia nắng" ấy ra đi
Em đã nhận ra mình lầm lỡ
Giá mà có ngày tận thế
Cô bé của anh ngốc quá, sao em lại có thể tin được vào những điều như thế khi hiện tại thế giới này vẫn đang tươi đẹp biết nhường nào. Tin anh đi, sẽ chẳng có bất kỳ điều lạ lùng gì xảy ra vào ngày hôm đó cả. Bố mẹ vẫn ở đó và anh thì vẫn ở đây để mỉm cười với em.
Lướt một lượt qua các trang web và diễn đàn, anh nhận ra rằng không chỉ riêng em mà có rất nhiều người tin vào điều ấy. Mặc dù chẳng có bất kỳ một căn cứ chắc chắn nào để chứng minh đó là sự thật, thế nhưng người ta vẫn nhắc đến nó với sự tò mò, hoài nghi, pha lẫn chút lo lắng, hoang mang cho chính tương lai của mình.

[You must be registered and logged in to see this image.]
Em cứ yên tâm nhé, vì lúc nào cũng có anh ở bên (Ảnh minh họa)
Anh không tin rằng ngày ấy sẽ xảy ra, nhưng xét ở một khía cạnh nào đó thì có lẽ những “tin đồn” này lại mang khá nhiều ý nghĩa tích cực. Bỗng chốc người ta nhận ra rằng cuộc sống này quá đỗi ngắn ngủi nên họ xích lại gần, tha thứ và yêu thương cho nhau nhiều hơn. Người ta biết rằng mình đã sống phí sống hoài những tháng ngày trước đó và vì thế họ trân trọng hiện tại, trân trọng những điều mình đang có và mở rộng trái tim để trao đi và đón nhận yêu thương.
Cô bé của anh, em đừng nên quá lo về những điều người ta đồn đại nhé. Người ta chỉ úp úp mở mở, không khẳng định mà cũng chẳng phủ định về cái “ngày tận thế” đó để nhắc nhở nhau hãy sống chậm lại, dũng cảm nói lời xin lỗi, cảm ơn và tha thứ cho những lỗi lầm trong quá khứ của nhau. “Ngày tận thế” – đó chẳng qua chỉ là một cái cớ để người ta học cách yêu thương nhau chân thành, học cách sống hết mình như thể hôm nay là ngày cuối cùng được sống.
Dù sao thì anh cũng cảm ơn những người đã tạo dựng lên tin đồn về “ngày tận thế”, bởi vì nhờ có nó mà anh biết được rằng em yêu anh nhiều đến dường nào. Trong tâm trạng lo lắng và sợ hãi đó mà người em nhớ đến và muốn ở bên cạnh nhất vẫn là anh. Hai đứa mình mới chỉ tìm thấy nhau được một khoảng thời gian ngắn, còn biết bao nhiêu dự định, biết bao nhiêu kế hoạch chưa kịp thực hiện và còn cả một tương lai tươi đẹp đang đón chờ.

[You must be registered and logged in to see this image.]
Đừng lo lắng em nhé, vì trước mắt hai chúng ta còn cả một tương lai rạng ngời hạnh phúc (Ảnh minh họa)
Rồi sẽ đến một ngày anh đón em về sống cùng dưới một mái nhà bằng chiếc xe hoa thật lộng lẫy. Em sẽ làm “vợ dễ thương”, còn anh thì trở thành “ông xã đẹp trai” thật sự chứ không phải chỉ là những cái tên mà bây giờ chúng mình đang lưu trong điện thoại của nhau. Chúng ta sẽ sống thật hạnh phúc cùng với những thiên thần bé nhỏ mà cho dù là con trai hay con gái thì nhất định anh và em cũng đều sẽ yêu thương chúng hết lòng.
Em thấy không, trước mắt hai đứa mình còn cả một tương lai vô cùng tươi sáng. Em đừng lo sợ bất cứ điều gì nhé, chỉ cần yêu thương chân thành thì nhất định hạnh phúc sẽ mỉm cười với đôi ta. Dù anh không tin vào những điều hoang đường ấy, nhưng nếu thật sự có ngày tận thế, nếu thật sự có một ngày thế giới này nổ tung thì nhất định khi đó anh sẽ ở bên cạnh và ôm em thật chặt trong lòng.

ST

Chữ ký của thànhviên

Sun Feb 14, 2016 12:41 pm
Trong tình yêu, một cộng một bằng tất cả và hai trừ một bằng không...
Tận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_01Tận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_02_newsTận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_03
Tận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_04_newqtuan2902Tận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_06_newsTận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_06
Tận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_07Tận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_08_newsTận thế để biết tình yêu đong đầy Bgavatar_09
qtuan2902[Thành viên] - qtuan2902Thành Viên Danh Dự
Thành Viên Danh Dự
Quà Tặng Huy Chương : Huy chương danh dự hạng III:Tận thế để biết tình yêu đong đầy Th_top
Huy chương siêng năngTận thế để biết tình yêu đong đầy 12
Huy chương sáng tác proTận thế để biết tình yêu đong đầy 32
Tâm trạng : bored
Sinh nhật Sinh nhật : 29/02/1984
Xu : 44357
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 23
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 16/04/2012
Đến từ Đến từ : Vũng Tàu
Nick yahoo : qtuan2902@yahoo.com.vn
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Trong tình yêu, một cộng một bằng tất cả và hai trừ một bằng không...
Tận thế để biết tình yêu đong đầy Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Tận thế để biết tình yêu đong đầy

Tiêu đề: Tận thế để biết tình yêu đong đầy

Dù anh không tin vào những điều hoang đường ấy, nhưng nếu thật sự có ngày tận thế, nếu thật sự có một ngày thế giới này nổ tung thì nhất định khi đó anh sẽ ở bên cạnh và ôm em thật chặt trong lòng.

Chữ ký của thànhviên

Tận thế để biết tình yêu đong đầy

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Hội Quán 24h
Trả lời nhanh
* Không sử dụng ngôn ngữ thiếu văn hoá
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên toàn bộ diễn đàn.