Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hội Quán 24h

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Admin 1 (1025)
HÀN PHONG (644)
qtuan2902 (616)
Yến trinh Nhok li (608)
dinhdomesco0310 (524)
pe.heo (318)
Admin (160)
Thiên Thanh (155)
BaBy Monkey (153)
Nắng xuân (145)
888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé lượt xem888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé - 6722 Xem
Chuyên mục đăng ký bài hát lượt xemChuyên mục đăng ký bài hát - 6540 Xem
Tình yêu và nỗi nhớ lượt xemTình yêu và nỗi nhớ - 6258 Xem
Cùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con lượt xemCùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con - 5975 Xem
Thơ hoài niệm lượt xemThơ hoài niệm - 5857 Xem
Riêng một góc trời lượt xemRiêng một góc trời - 5315 Xem
Thi đấu đối thơ nào lượt xemThi đấu đối thơ nào - 5225 Xem
Trò chơi hát nối nè :D lượt xemTrò chơi hát nối nè :D - 4518 Xem
Bâng quơ.... lượt xemBâng quơ.... - 4464 Xem
Mới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj lượt xemMới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj - 3599 Xem
qtuan2902 nhắn vớiChỉ còn là kỷ niệm
gửi vào lúc Mon Jan 28, 2019 9:44 pm ...
:Chân thành chúc các bạn được thành công và hạnh phúc trên con đường đi của mỗi người.

Chào nhé ! Những người bạn của tôi..

trái tim bên lề!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tue Sep 20, 2011 12:39 pm
there is a time for everything
trái tim bên lề! Bgavatar_01trái tim bên lề! Bgavatar_02_newstrái tim bên lề! Bgavatar_03
trái tim bên lề! Bgavatar_04_newgirl_giadoantrái tim bên lề! Bgavatar_06_newstrái tim bên lề! Bgavatar_06
trái tim bên lề! Bgavatar_07trái tim bên lề! Bgavatar_08_newstrái tim bên lề! Bgavatar_09
girl_giadoan[Thành viên] - girl_giadoanHạ sĩ
Hạ sĩ
Tâm trạng : lonely
Sinh nhật Sinh nhật : 06/02/1989
Xu : 46046
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 1
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 20/09/2011
Đến từ Đến từ : bình phước
Nick yahoo : girl_giadoan
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : there is a time for everything
trái tim bên lề! Vide

Bài gửiTiêu đề: trái tim bên lề!

Tiêu đề: trái tim bên lề!

v: buzz
chào bạn.mình làm wen nhé
Very Happy
n: um
bạn tên gì thế
rất vui được làm wen với bạn.
Smile
um,mình tên v,minh o sài gòn.còn bạn ở đâu nè
mình ở xa lắm,hà nội cơ
ak.xa thật,hjhj
...
...
ngày tháng năm trôi wa và em luôn ôm ấp anh trong lòng.thật đẹp và thật lãng mạng.cứ ngỡ phút giây có anh là mãi mãi. mãi mãi tin rằng tình yêu là vĩnh hằng dù bất cứ nơi đâu,trên mạng hay ngoài đời.cứ thế em cười mỗi ngày một nhiều hơn. niềm hạnh phúc cứ như ngọn lửa mà ai nhìn cũng thấy. em cảm thấy như mình xinh đẹp hơn, hjhj.
rồi bỗng một hôm em thấy nhớ anh. muốn gọi để nghe thấy giọng nói ngọt ngào ấm áp của anh. em cầm máy và gọi cho anh,
tút...tút
alo.một giọng nữ cất lên. chợt giật mình em vội vàng cúp máy.không tin vào điều ấy," chắc là nhầm số" tự an ủi mình em liền xem lại số điện thoại. Sad đúng là số của anh mà.mọi thứ lẫn lộn và em cũng không biết fai làm ji lúc này.đưa đây, tao gọi cho. giọng nhỏ bạn nói lớn. để tao xem ai nghe máy của ổng cho, chắc là chị hay em gái thôi mà. làm gì ngơ ra vậy. alo, cho hỏi ai đó ạ. dạ chào chị. cho e hỏi số dt này fai của anh n ko ạ,....hjhj.mà chị là ji của anh ay vậy.ak, mình vợ anh n.trả lời từ đầu dây bên kia nghe vọng wa loa bên ngoài mà em đau nhói.mọi thứ sụp đổ. em muốn òa lên khóc nhưng nghẹn wa. ko biết nói gì lúc này, em lẳng lặng nhìn nhỏ bạn rồi quay lưng đi. mất phương hướng, em cứ như người mất hồn. mọi thứ xung quanh mờ dần.
hôm sau, em vẫn lên mạng như thường ngày, cũng may là anh ko lên, chắc với anh cũng đã có chuyện gì. e nghĩ là may, nhưng trong lòng buồn lắm, vừa tức giận muốn xé tất cả nhưng vừa cảm thấy lòng minh thổn thức. tự hỏi lỗi tại ai, tại anh tại em hay tại tinh yêu ảo mà người ta vẫn thường nói. và rồi anh cũng lên mang, anh chào em và chúc em hanh phúc.em vẫn tỏ ra bình thường, vẫn hỏi han nói chuyện với anh. không còn tự nhiên như trước, anh và em đều ngượng ngùng. và điều em muốn lúc này là những lời nói chân thật từ anh,
v : hôm wa em gọi gặp vợ anh đấy
n: thế ak, em gặp lúc nào
chị cả nói gì? Laughing
v: thật mà, em gọi nhưng không dám nói.
n: em sợ ak
hjhj
v: sao anh lại vậy,
n: thế người ta nói là vợ anh thì là vợ anh thật ak
em cứ nghĩ lung tung
....
lại qua ngày, và e ko cảm thấy mình thoải mái, ko biết fai làm ji để đúng đắn cả. yêu ư? nếu yêu nguoi đã có gia đình, fai chăng minh là kẻ fa vỡ hạnh phúc, hay chính mình fai dau khổ làm người thứ ba, chờ đợi và lặng lẽ. từ bỏ? sao khó quá, mình làm dc ko. trong khi tình cảm vừa hé nở, hanh phuc dang ngập tràn... Sad . và rồi mình quyết định vẫn nói chuyện binh thường,

Chữ ký của thànhviên

trái tim bên lề!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Hội Quán 24h
Trả lời nhanh
* Không sử dụng ngôn ngữ thiếu văn hoá
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên toàn bộ diễn đàn.