Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hội Quán 24h

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Admin 1 (1025)
HÀN PHONG (644)
qtuan2902 (616)
Yến trinh Nhok li (608)
dinhdomesco0310 (524)
pe.heo (318)
Admin (160)
Thiên Thanh (155)
BaBy Monkey (153)
Nắng xuân (145)
888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé lượt xem888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé - 6735 Xem
Chuyên mục đăng ký bài hát lượt xemChuyên mục đăng ký bài hát - 6557 Xem
Tình yêu và nỗi nhớ lượt xemTình yêu và nỗi nhớ - 6270 Xem
Cùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con lượt xemCùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con - 5986 Xem
Thơ hoài niệm lượt xemThơ hoài niệm - 5872 Xem
Riêng một góc trời lượt xemRiêng một góc trời - 5327 Xem
Thi đấu đối thơ nào lượt xemThi đấu đối thơ nào - 5235 Xem
Trò chơi hát nối nè :D lượt xemTrò chơi hát nối nè :D - 4537 Xem
Bâng quơ.... lượt xemBâng quơ.... - 4473 Xem
Mới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj lượt xemMới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj - 3609 Xem
qtuan2902 nhắn vớiChỉ còn là kỷ niệm
gửi vào lúc Mon Jan 28, 2019 9:44 pm ...
:Chân thành chúc các bạn được thành công và hạnh phúc trên con đường đi của mỗi người.

Chào nhé ! Những người bạn của tôi..

Anh có thật sự hạnh phúc không? Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Wed Apr 04, 2012 2:39 pm
I'm very loverly hehe....
Anh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_01Anh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_02_newsAnh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_03
Anh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_04_newYến trinh Nhok liAnh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_06_newsAnh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_06
Anh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_07Anh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_08_newsAnh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_09
Yến trinh Nhok li[Thành viên] - Yến trinh Nhok liĐiều hành viên
Điều hành viên
Quà Tặng Huy Chương : Anh có thật sự hạnh phúc không?  5 Dễ thương.

Anh có thật sự hạnh phúc không?  32Huy chương sáng tác Pro.

Tâm trạng : lonely
Sinh nhật Sinh nhật : 08/04/1989
Xu : 45054
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 2
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 25/03/2012
Đến từ Đến từ : Bến Tre
Nick yahoo : yentrinh0804
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : I'm very loverly hehe....
Anh có thật sự hạnh phúc không?  Vide

Bài gửiTiêu đề: Anh có thật sự hạnh phúc không?

Tiêu đề: Anh có thật sự hạnh phúc không?

Anh ngập ngừng nói trong điện thoại: “tuần sau anh đi lấy vợ, em về nhé!”. Đáp lại lời mời của anh, em cười ngượng, giống như nụ cười của 4 năm về trước, khi anh đùa cợt em rằng anh sắp cưới, vẫn nỗi đau ấy, vẫn nhịp đập ấy trong tim, em nói câu: “chúc mừng anh!”.

Không còn cơ hội cho em hỏi: “anh lấy vợ thật à? Vợ anh ở đâu, nhanh thế!” như ngày nào nữa, bởi lần này không phải 4 năm về trước, anh đã nhiều tuổi, anh cũng cần có mái ấm gia đình, anh cũng cần phải sinh con. Anh đâu phải người đồng hành cùng em, suốt ngày nghe em nũng nĩu, nói những câu hờn trách, rủ anh xuống chỗ em chơi nữa. Đâu còn là anh của cái thời em là sinh viên, đâu còn là anh chỉ dành riêng những buổi tối buôn điện thoại để nghe em luyên thuyên đủ thứ chuyện.

Dù đã biết tin anh lấy vợ qua một người bạn, và em đã chuẩn bị tâm lý sẵn sàng đón nhận tin vui ấy từ anh, nhưng sao em thấy buồn thế, buồn thê thảm. Em đã từng yêu anh vô cùng, đã từng khóc hết nước mắt vì anh. Đến bây giờ, khi mọi thứ đã nguôi ngoai đi, em tưởng có thể quên được anh, tình yêu đơn phương của em thì một lần nữa, trái time m lại nhói đau, nhức nhối vì anh. Sao em không thể nói lời nào, không thể nói thêm câu nào nữa ngoài lời chúc anh hạnh phúc. Em không thể phát ra lời, bởi nước mắt em đang rơi, cổ họng em đang nghẹn ứ. Chả lẽ, thế là hết thật sao?

Bạn bè em đi lấy vợ, lấy chồng hết. Chỉ còn anh là niềm hi vọng cho em, thế rồi cuối cùng, anh cũng bỏ em mà đi, cũng rời xa em, vĩnh viễn mãi mãi không thuộc về anh nữa. Từ nay em sẽ không có quyền được nhớ anh, không có quyền được khóc vì anh bởi anh đã là của người con gái khác.

Em yêu anh 4 năm, đau khổ, cạn khô nước mắt vì anh 4 năm qua cũng không bằng người con gái chỉ quen anh 4 tháng. Bởi người ta giàu có, người ta có cuộc sống sung túc, khá giả, người ta được sinh ra trong một gia đình gia giáo. Còn em, dù là bố mẹ nghèo khó ở quê nhưng em luôn tự hào về điều đó, em muốn cho anh thấy, bố mẹ em tình cảm thế nào, bố em em chân chất mộc mạc ra sao. Em muốn để anh biết, cuộc sống gia đình em thật sự êm ấm. Nhưng mãi mãi không còn cơ hội nữa rồi vì anh đã không chọn em. Bao đêm nay em khóc vì tiếc thương cho quá khứ, cho quãng thời gian đầy kỉ niệm, thật ý nghĩa mà anh đã trao cho em.

Tạm biệt anh tình yêu của em. Ngày cưới anh, em sẽ không khóc, em sẽ nuốt nỗi đau ấy vào trong lòng, cười thật tươi chúc anh hạnh phúc, để anh được yên tâm về em, mãi mãi là như thế. Em biết, anh thương em, thương em nhiều lắm nhưng nếu làm vợ, anh không chọn em, anh không gánh vác nổi đứa con gái tay trắng, không có gì cho anh nương tựa. Em hiểu chứ, em hiểu hơn ai hết cảm giác của anh. Hãy bình yên anh nhé. Em sẽ cố gắng sống hạnh phúc để anh khỏi bận lòng.

Nhưng cho em hỏi một điều, anh có thật sự hạnh phúc không? confused
[b]

Chữ ký của thànhviên

Wed Apr 04, 2012 4:00 pm
Biết thậm ái là bi, thậm si là thống, cực luyến là tổn thương, nhưng tuyệt không hối hận
Anh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_01Anh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_02_newsAnh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_03
Anh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_04_newHÀN PHONGAnh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_06_newsAnh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_06
Anh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_07Anh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_08_newsAnh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_09
HÀN PHONG[Thành viên] - HÀN PHONGĐại tướng
Đại tướng
Quà Tặng Huy Chương : Anh có thật sự hạnh phúc không?  WwwTT
Trái tim pha lê...

Sinh nhật Sinh nhật : 19/05/1989
Xu : 46670
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 13
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 20/09/2011
Nick yahoo : mr.ensi
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Biết thậm ái là bi, thậm si là thống, cực luyến là tổn thương, nhưng tuyệt không hối hận

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có thật sự hạnh phúc không?

Hạnh phúc là gì thật hay hư?
Tình yêu là thực hay ảo mộng?
Cõi đời trí trá thật hay đùa?
Ta đang thức giấc hay đang mộng???

Chữ ký của thànhviên

Wed Apr 04, 2012 4:27 pm
sống để iu thương và dâng hiến
Anh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_04_newBaBy MonkeyAnh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_06_newsAnh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_06
BaBy Monkey[Thành viên] - BaBy MonkeyHội Trưởng Hội Chém gió
Hội Trưởng Hội Chém gió
Quà Tặng Huy Chương :
Huy chương danh dự hạng III:Anh có thật sự hạnh phúc không?  Th_top
Huy chương sáng tạo:Anh có thật sự hạnh phúc không?  22
Tâm trạng : bored
Sinh nhật Sinh nhật : 16/07/1986
Xu : 46544
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 1
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 21/09/2011
Đến từ Đến từ : lòng đất
Nick yahoo : giatrinhl
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : sống để iu thương và dâng hiến

Tình và tiền, cái nào quan trọng hơn? và trong thực tế mấy ai sống thật với nó alien

Chữ ký của thànhviên

Wed Apr 04, 2012 4:30 pm
I'm very loverly hehe....
Anh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_04_newYến trinh Nhok liAnh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_06_newsAnh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_06
Yến trinh Nhok li[Thành viên] - Yến trinh Nhok liĐiều hành viên
Điều hành viên
Quà Tặng Huy Chương : Anh có thật sự hạnh phúc không?  5 Dễ thương.

Anh có thật sự hạnh phúc không?  32Huy chương sáng tác Pro.

Sinh nhật Sinh nhật : 08/04/1989
Xu : 45054
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 2
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 25/03/2012
Đến từ Đến từ : Bến Tre
Nick yahoo : yentrinh0804
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : I'm very loverly hehe....

Cái nào cũng quan trọng, có tiền mà không có tình thì chẳng có được hạnh phúc, có tình mà không có tiền sinh ra nhiều chuyện rắc rối, túm lại là có tình lẫn tiền lá good hehee Very Happy

Chữ ký của thànhviên

Wed Apr 04, 2012 4:33 pm
sống để iu thương và dâng hiến
Anh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_04_newBaBy MonkeyAnh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_06_newsAnh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_06
BaBy Monkey[Thành viên] - BaBy MonkeyHội Trưởng Hội Chém gió
Hội Trưởng Hội Chém gió
Quà Tặng Huy Chương :
Huy chương danh dự hạng III:Anh có thật sự hạnh phúc không?  Th_top
Huy chương sáng tạo:Anh có thật sự hạnh phúc không?  22
Tâm trạng : bored
Sinh nhật Sinh nhật : 16/07/1986
Xu : 46544
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 1
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 21/09/2011
Đến từ Đến từ : lòng đất
Nick yahoo : giatrinhl
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : sống để iu thương và dâng hiến

Cuộc sống phức tạp, đâu phải ước là có được tất cả đâu, ai mà ko muốn nhưng đôi khi chỉ là ước thôi, còn có hay ko thì là chuyện khác. Ôi tiền là cái chi chi mà sao nhiều người phải khổ vì nó, nghèo đâu phải là cái tội đâu bom

Chữ ký của thànhviên

Anh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_04_newAnh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_06_newsAnh có thật sự hạnh phúc không?  Bgavatar_06
Sponsored content[Thành viên] - Sponsored content

Chữ ký của thànhviên

Anh có thật sự hạnh phúc không?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Hội Quán 24h
Trả lời nhanh
* Không sử dụng ngôn ngữ thiếu văn hoá
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên toàn bộ diễn đàn.