Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hội Quán 24h

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Admin 1 (1025)
HÀN PHONG (644)
qtuan2902 (616)
Yến trinh Nhok li (608)
dinhdomesco0310 (524)
pe.heo (318)
Admin (160)
Thiên Thanh (155)
BaBy Monkey (153)
Nắng xuân (145)
888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé lượt xem888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé - 6707 Xem
Chuyên mục đăng ký bài hát lượt xemChuyên mục đăng ký bài hát - 6524 Xem
Tình yêu và nỗi nhớ lượt xemTình yêu và nỗi nhớ - 6240 Xem
Cùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con lượt xemCùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con - 5960 Xem
Thơ hoài niệm lượt xemThơ hoài niệm - 5825 Xem
Riêng một góc trời lượt xemRiêng một góc trời - 5304 Xem
Thi đấu đối thơ nào lượt xemThi đấu đối thơ nào - 5213 Xem
Trò chơi hát nối nè :D lượt xemTrò chơi hát nối nè :D - 4461 Xem
Bâng quơ.... lượt xemBâng quơ.... - 4453 Xem
Mới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj lượt xemMới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj - 3583 Xem
qtuan2902 nhắn vớiChỉ còn là kỷ niệm
gửi vào lúc Mon Jan 28, 2019 9:44 pm ...
:Chân thành chúc các bạn được thành công và hạnh phúc trên con đường đi của mỗi người.

Chào nhé ! Những người bạn của tôi..

Thư Về em!!!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tue Apr 24, 2012 3:38 pm
sống để iu thương và dâng hiến
Thư Về em!!! Bgavatar_01Thư Về em!!! Bgavatar_02_newsThư Về em!!! Bgavatar_03
Thư Về em!!! Bgavatar_04_newBaBy MonkeyThư Về em!!! Bgavatar_06_newsThư Về em!!! Bgavatar_06
Thư Về em!!! Bgavatar_07Thư Về em!!! Bgavatar_08_newsThư Về em!!! Bgavatar_09
BaBy Monkey[Thành viên] - BaBy MonkeyHội Trưởng Hội Chém gió
Hội Trưởng Hội Chém gió
Quà Tặng Huy Chương :
Huy chương danh dự hạng III:Thư Về em!!! Th_top
Huy chương sáng tạo:Thư Về em!!! 22
Tâm trạng : bored
Sinh nhật Sinh nhật : 16/07/1986
Xu : 46144
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 1
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 21/09/2011
Đến từ Đến từ : lòng đất
Nick yahoo : giatrinhl
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : sống để iu thương và dâng hiến
Thư Về em!!! Vide

Bài gửiTiêu đề: Thư Về em!!!

Tiêu đề: Thư Về em!!!

Em yêu quý!

Em đã cho anh tất cả, em đã vượt qua khuôn khổ, cách sống, vượt qua những dư luận xã hội để yêu thương anh, để đem lại cho anh những món quà quý hơn bất cứ cái gì trên đời vì nó mang cả trái tim em. Càng nghĩ càng yêu em và thương.

Ước gì những giây phút hạnh phúc của đời em là vô hạn, ước gì em không phải sợ sệt khi yêu đương, không phải sợ rằng tình cảm của mình bị rẻ rúng. Không phải nghĩ rằng “ngày mai rồi sẽ ra sao”?
Em yêu quý! Anh còn nhớ một câu thơ không biết từ đâu:

“Người phụ nữ nào lòng

không biển rộng

Không núi cao, vực thẳm,

sông dài”.

Anh nghĩ tình cảm yêu thương của em thì không còn gì đúng hơn, sâu sắc hơn. Em đã tin anh và rộng rãi cho anh tất cả, em đã có phút yêu thương sôi nổi, những phút đắn đo suy nghĩ căng thẳng để rồi ôm chặt anh vào lòng và tất cả là tình yêu và lòng tin vô hạn vào người yêu.

Em có cả những nỗi day dứt, ẩn sâu trong những chỗ sâu lắng nhất của lòng em. Những vết thương tưởng như đã lành mà vẫn nhức nhối rỉ máu…

Và có lẽ anh chưa thể đo được núi cao, biển rộng, vực thẳm, sông dài của lòng em. Nhưng với những hiểu biết của anh về tình thương vô tận về tình yêu thủy chung chịu đựng của em, anh mong em hãy tha lỗi cho anh.

Anh đã được em yêu và đã yêu em, anh có những lúc động chạm tới những sâu kín nhất trong lòng em, đã đùa bỡn trước đau khổ của em. Mong em hãy tha thứ cho anh điều đó.

Em yêu quý!

Em là một phần cuộc đời anh, một phần cơ thể anh, em là của anh, của anh tất cả. Không còn chút nào là em nữa, em đã hứa rồi và đã hứa như thế rồi, cho nên hãy trả lại cho anh những nỗi khổ đau, những cái gì nhức nhối tim em, những cái gì đã phủ lên lòng tin yêu của em một lớp mây mù khủng khiếp, những cái gì đã làm rạn nứt tình cảm đầu tiên của em đối với anh… hãy trả lại cho anh những mũi tên quái ác trên vết thương em, trên trái tim anh.
Em ơi! Hãy vứt bỏ tất cả những điều đó đi nếu muốn anh yêu em với tất cả lòng anh, muốn anh được hạnh phúc.

Đừng nhẫn nhục chịu đựng làm gì, nhẫn nhục đâu có phải là em đem lại hạnh phúc cho anh. Hãy thương anh, anh chỉ có một mình em để nói được điều đó thôi, tất cả anh đã vứt bỏ đi để còn lại cái đó thì em ơi anh mong rằng đừng để anh giữa dòng nước bám hụt chiếc cọc cuối cùng.

Đừng bao giờ để tan nát hy vọng, đừng để chính anh phải chà đạp lên tình yêu của anh, lên hạnh phúc của anh.

Em đã mang lại cho anh hạnh phúc, anh đã tưởng rằng cuộc sống tình yêu của anh không bao giờ còn hương vị cũ, không bao giờ được sống như xưa.

Nhưng em đã thấy: có lẽ không ai được sống hạnh phúc như anh, được yêu thương tha thiết và không ai bị ràng buộc bởi lòng tin và tình yêu như trái tim anh bị tình em ràng buộc…

Hạnh phúc của anh không bao giờ là những cảm giác thoáng qua khi được em âu yếm chiều chuộng. Hạnh phúc của anh cao hơn, đó là tất cả tâm hồn, tất cả ngọn lửa của tuổi trẻ, của trái tim em, ngọn lửa đó tỏa hơi nóng thì đó mới là những đầm ấm ngọt ngào mà em đã đem lại cho anh.

Em ơi! Em đã rộng rãi cho anh những phút yêu thương thì em hãy rộng rãi gấp vạn lần cho anh trái tim em. Đừng để bao giờ lòng em nghèo nàn, trong cuộc sống phải giàu cử chỉ yêu thương.

Em yêu quý của anh!

Em hãy tin anh để cho anh yên tâm vì trên đường của em luôn có một cánh tay giơ ra nâng đỡ em. Đó là lòng tin là tình yêu của em đối với anh. Hãy tin để em có thêm sức mạnh vượt trên sức lực của một con người bình thường mà chịu đựng, chúng mình vượt qua khó khăn. Tin anh để lòng em không bao giờ trống trải dù năm tháng cách xa, dù không thư từ tin tức.

Chữ ký của thànhviên

Thư Về em!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Hội Quán 24h
Trả lời nhanh
* Không sử dụng ngôn ngữ thiếu văn hoá
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên toàn bộ diễn đàn.