Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hội Quán 24h

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Admin 1 (1025)
HÀN PHONG (644)
qtuan2902 (616)
Yến trinh Nhok li (608)
dinhdomesco0310 (524)
pe.heo (318)
Admin (160)
Thiên Thanh (155)
BaBy Monkey (153)
Nắng xuân (145)
888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé lượt xem888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé - 6695 Xem
Chuyên mục đăng ký bài hát lượt xemChuyên mục đăng ký bài hát - 6520 Xem
Tình yêu và nỗi nhớ lượt xemTình yêu và nỗi nhớ - 6236 Xem
Cùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con lượt xemCùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con - 5956 Xem
Thơ hoài niệm lượt xemThơ hoài niệm - 5822 Xem
Riêng một góc trời lượt xemRiêng một góc trời - 5291 Xem
Thi đấu đối thơ nào lượt xemThi đấu đối thơ nào - 5205 Xem
Trò chơi hát nối nè :D lượt xemTrò chơi hát nối nè :D - 4456 Xem
Bâng quơ.... lượt xemBâng quơ.... - 4451 Xem
Mới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj lượt xemMới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj - 3578 Xem
qtuan2902 nhắn vớiChỉ còn là kỷ niệm
gửi vào lúc Mon Jan 28, 2019 9:44 pm ...
:Chân thành chúc các bạn được thành công và hạnh phúc trên con đường đi của mỗi người.

Chào nhé ! Những người bạn của tôi..

[b]Gui bxyeu[/b]Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat May 19, 2012 12:42 am
Với anh không gì có thể thay thế em !!!!!!
[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_01[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_02_news[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_03
[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_04_newhunken_ford[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_06_news[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_06
[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_07[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_08_news[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_09
hunken_ford[Thành viên] - hunken_fordThượng úy
Thượng úy
Tâm trạng : scared
Sinh nhật Sinh nhật : 15/07/1986
Xu : 43374
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 2
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 14/05/2012
Đến từ Đến từ : Long An
Nick yahoo : harrision_ford@yahoo.com
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Với anh không gì có thể thay thế em !!!!!!
[b]Gui bxyeu[/b] Vide

Bài gửiTiêu đề: [b]Gui bxyeu[/b]

Tiêu đề: [b]Gui bxyeu[/b]

[color=brown][b]Anh bật khóc, những giọt nước mắt không thể nào ngưng được, có mấy ai hiểu cho anh? confused

Em ra đi là sẽ không nắm tay em nữa, cũng có nghĩa là mất đi một bờ vai, như thế anh sẽ ngã, nhìn thấy anh ngã em có xót xa không? Em ra đi có nghĩa là không còn có em, là mất em, mất cái hơi thở của những ngày qua. Có lẽ anh chết trong cái nỗi đau đang dày vò bản thân. Nếu anh chết em sẽ khóc chứ? Em ra đi nghĩa là anh quay sang bên cạnh để kiếm một bờ vai, một vòng tay trong cái mùa đông giá rét này thì anh sẽ nhận được sự trống trải và hơi lạnh mà thôi. Em sẽ chạnh lòng khi anh co ro chứ? confused

Anh để em ra đi, em sẽ rời xa anh, không còn là của riêng anh, sẽ không bao giờ được nhận cái linh thiêng mà con người ta gọi là tình yêu của em nữa. Em đem cho người khác đúng không? Khi đó em tự nhủ với mình rằng anh để em ra đi là để em đi tìm hạnh phúc thực sự của mình và anh đau đớn biết chừng nào khi nhận ra rằng hạnh phúc ấy không còn ở bên anh!

Anh biết mà, cái gì vốn không thuộc về mình thì sẽ chẳng bao giờ là của mình cả, nhưng anh vẫn cố chấp nghĩ rằng mọi cố gắng của anh sẽ xoay chuyển tất cả. Anh ngu ngốc lắm mà, hết rồi, hết thật rồi, tất cả kết thúc như một giấc mơ dài vậy. confused

Không phải anh chưa từng cố gắng. Anh đã cố gắng rất nhiều em à. Cố gắng để biết anh đã thất bại, mong mỏi để biết anh quá ngu ngốc, chờ đợi để biết anh dư thừa, mỉm cười mà nghe lòng anh đau. Chia tay nào mà chẳng đến lúc phải kết thúc. Chia tay để học cách yêu ai đó bao dung hơn. Chia tay để biết học cách chấp nhận những gì phũ phàng nhất trong tình yêu. Chia tay để biết trong lòng mình ai đó quan trọng đến chừng nào. Chia tay để biết chính mình đã tự buông tay khỏi hạnh phúc.

Anh đã khóc nhiều, như chưa bao giờ anh thử khóc thật to, thật lớn, để mọi người biết rằng anh đang buồn, lạnh và sợ như thế nào. Từ bây giờ anh sẽ tập khóc trước đám đông, anh sẽ khóc để mọi người quan tâm anh hơn, sẽ khóc để anh được yêu thương và rồi anh sẽ lại cười!

Thời gian qua anh chưa bao giờ dừng lại, anh cứ mải miết đuổi theo những thứ hư vô, anh mệt mỏi, anh vẫn trắng tay. Anh chưa bao giờ buông tay, anh chỉ biết níu giữ, chỉ biết lôi và kéo, anh sợ phải đánh mất. Nhưng sự thật là khi anh giằng co với tất cả như thế anh đã mất quá nhiều.

Hạnh phúc là gió cứ phảng phất. Hạnh phúc là cỏ mềm xanh mượt dưới chân ai đó. Anh sẽ nhớ bao nhiêu cảm giác ôm em trong lòng và cảm nhận hơi ấm của em. Và bây giờ đây tất cả chỉ là kỷ niệm, rồi buồn rồi hận thế nào cũng là chia ly... confused
Không biết bao nhiêu lần, anh muốn vươn tay ra níu lấy một hạnh phúc khi chúng ta bên nhau. Những ngày tháng vui vẻ ấy giờ sao xa vời quá!... Cánh tay đã ôm anh thật chặt, ánh mắt từng chỉ nhìn thấy một mình anh, giờ đây sao tất cả xa xôi quá. confused
Anh sẽ quên em, quên tất cả về em, từ giây phút này, anh sẽ thả ký ức bay lên trời. Anh sẽ không hối tiếc, không níu kéo, không dày vò bản thân anh nữa. Anh sẽ không để trái tim anh tổn thương thêm một lần nào nữa, giữ lại nó, yêu thương nó... để tình yêu có thể thật sự tìm đến bên anh thêm một lần nữa.

Sẽ có một ngày em quay lại và nắm lấy đôi tay anh chứ?! confused

confused confused confused confused

Chữ ký của thànhviên

Sat May 19, 2012 1:23 am
Với anh không gì có thể thay thế em !!!!!!
[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_01[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_02_news[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_03
[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_04_newhunken_ford[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_06_news[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_06
[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_07[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_08_news[b]Gui bxyeu[/b] Bgavatar_09
hunken_ford[Thành viên] - hunken_fordThượng úy
Thượng úy
Tâm trạng : scared
Sinh nhật Sinh nhật : 15/07/1986
Xu : 43374
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 2
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 14/05/2012
Đến từ Đến từ : Long An
Nick yahoo : harrision_ford@yahoo.com
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Với anh không gì có thể thay thế em !!!!!!
[b]Gui bxyeu[/b] Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: [b]Gui bxyeu[/b]

Tiêu đề: [b]Gui bxyeu[/b]

Gui bxyeu!
Anh đã chơ em đêm qua! Anh chơ em vì anh lo cho em!
Mây ngày qua anh đã cô găng hoàn thiện mình! Anh nhắn tin em không tra lời, anh không sao!!!!
Em đi đâu anh điện thoại em không bắt máy!!!! Tại sao dậy em????????????????????
Tại sao em đối xử với anh như vậy?????????? Sao em không tôn trọng anh vậy em??????????????????
Em nói ta không hợp tuổi với nhau, nhưng em có biết Mợ 7 và cậu 7, Cậu Út và mợ Út cũng không hợp tuổi nhau không? Mấy cậu và mợ đang sống hạnh phúc với nhau đó em!!!! Hic………. Nhưng anh nghĩ em nói ra vấn đề đó là: “ À bx mình thương mình nên suy nghĩ dậy, và minh mat truoc” Nhưng em có biết khác khao được ôm em vào lòng được yêu em dù chỉ 1 ngày bên em được nhìn thấy em cười là anh mãn nguyện và hạnh phúc biết chừng nào không em??????
Sao bao ngày em hờ hững, anh biết mình đã làm cho bx minh mất đi nụ cười thân thiện, vòng tay ấm áp và nhưng câu “ em tưng”………………………… anh nhớ lắm em à!!!!!!!!!!!!
Dù kết quả như thế nào. Anh cũng cảm thấy vui và chấp nhận khi mà anh đã thực sự cố gắng hết mình theo đúng nghĩa của nó . Lấy lại niềm tin cho bản thân là điều cần phải làm. Hy vọng sự chân thành sẽ là món quà anh dành tặng cho cho em…… và anh chỉ nhận được sự hờ hững, em đi đâu em cũng điện thoại cho anh bớt lo chứ sao em cứ im lặng dậy! Sao em không tôn trọng anh dậy???????
Anh đã chờ em đêm wa, do em ham chơi không về nhà ngủ? Em nhắn tin anh: “hi ngủ ngon nha a” Làm sao anh ngủ được khi anh đang chờ trước cổng nhà em và chưa thấy em về….. 22h30 ……. 23h00……..23h30…….0h00………..0h……………………… và anh điện thoại 1 cuộc .. 2 cuộc …..3 cuộc…. ( chỉ đổ chuông)… và ( thuê bao quý khách vừa gọi hiện không lien lac được…….)
Anh điện thoại sao em không trả lời a dậy em ?! Bao nhiêu sauy nghỉ trong đầu anh: “ có bạn mới rồi sao em?………………….. không biết có bị té xe ko sao ko bắt máy..”
Anh về kho trực cổng trong đầu không tài nào ngủ được anh đợi tin em. Anh biết anh không phãi là mẫu người hoàn hảo đối với em nhưng anh thương em, em a anh thương em nhiều lắm!!!!!!!!!!!!
Cho dù em quyết định như thế nào, cho dù em góp ý kiến về hoàn cảnh gia đình anh ra sao anh vẫn yêu em! Em à được sống bên em bao nhiêu thời gian đi nữa thi nhung ngay ay rat hanh phuc voi anh, anh hy vọng em là người yêu và người vợ duy nhất trong sự sống của anh! Anh yêu em, vẫn mãi mãi yêu em bxyeu dau cua ox!!!!!!!
confused confused

Chữ ký của thànhviên

[b]Gui bxyeu[/b]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Hội Quán 24h
Trả lời nhanh
* Không sử dụng ngôn ngữ thiếu văn hoá
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên toàn bộ diễn đàn.