Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hội Quán 24h

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Admin 1 (1025)
HÀN PHONG (644)
qtuan2902 (616)
Yến trinh Nhok li (608)
dinhdomesco0310 (524)
pe.heo (318)
Admin (160)
Thiên Thanh (155)
BaBy Monkey (153)
Nắng xuân (145)
888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé lượt xem888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé - 6759 Xem
Chuyên mục đăng ký bài hát lượt xemChuyên mục đăng ký bài hát - 6567 Xem
Tình yêu và nỗi nhớ lượt xemTình yêu và nỗi nhớ - 6282 Xem
Cùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con lượt xemCùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con - 6010 Xem
Thơ hoài niệm lượt xemThơ hoài niệm - 5886 Xem
Riêng một góc trời lượt xemRiêng một góc trời - 5339 Xem
Thi đấu đối thơ nào lượt xemThi đấu đối thơ nào - 5253 Xem
Trò chơi hát nối nè :D lượt xemTrò chơi hát nối nè :D - 4562 Xem
Bâng quơ.... lượt xemBâng quơ.... - 4484 Xem
Mới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj lượt xemMới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj - 3618 Xem
qtuan2902 nhắn vớiChỉ còn là kỷ niệm
gửi vào lúc Mon Jan 28, 2019 9:44 pm ...
:Chân thành chúc các bạn được thành công và hạnh phúc trên con đường đi của mỗi người.

Chào nhé ! Những người bạn của tôi..

Anh vẫn tự hỏi tại sao...Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sun Oct 02, 2011 8:49 pm
Anh vẫn tự hỏi tại sao... Bgavatar_01Anh vẫn tự hỏi tại sao... Bgavatar_02_newsAnh vẫn tự hỏi tại sao... Bgavatar_03
Anh vẫn tự hỏi tại sao... Bgavatar_04_newcongtubotAnh vẫn tự hỏi tại sao... Bgavatar_06_newsAnh vẫn tự hỏi tại sao... Bgavatar_06
Anh vẫn tự hỏi tại sao... Bgavatar_07Anh vẫn tự hỏi tại sao... Bgavatar_08_newsAnh vẫn tự hỏi tại sao... Bgavatar_09
congtubot[Thành viên] - congtubotThượng úy
Thượng úy
Tâm trạng : sad
Sinh nhật Sinh nhật : 07/01/1987
Xu : 46387
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 3
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 15/09/2011
Đến từ Đến từ : Dong Nai
Nick yahoo : tinhte.vn
Anh vẫn tự hỏi tại sao... Vide

Bài gửiTiêu đề: Anh vẫn tự hỏi tại sao...

Tiêu đề: Anh vẫn tự hỏi tại sao...

Anh vẫn tự hỏi tại sao...
Trong cả 2 ta,vẫn còn tồn tại một tình cảm cho nhau,,mà sao đối mặt chỉ toàn niềm đau,Anh ghét con tim,ghét đã yêu em đậm sâu
Anh ghét những gì làm mình nhớ nhau
Anh ghét kỉ niệm mà mình đã in sâu trong lòng

Ai bảo cây không buồn,không khóc...
Ai bảo đá không buồn không nhớ thưong ai...
Cây không buồn sao lá vàng rơi rụng...
Đá không sâu sao đá phủ rêu xanh...

Im lặng không có nghĩa là từ bỏ
Hờ hững không có nghĩa là hết yêu
Và...đôi khi chấp nhận chia tay
Để biết ta yêu nhau như thế nào...

Mình xa nhau cũng lâu rồi em nhỉ,anh cũng không nhớ chính xác là bao giờ,có thể vì anh không muốn nhớ lại cái ngày đó,một ngày đẹp trời mình nói câu chia tay phải không em.

Anh cũng cảm thấy đau nhói,thấy kho chịu nhiều lắm,nhưng anh không cho mình biểu lộ cảm xúc,chỉ khẽ gật đầu chấp nhận.
-Um,mình chia tay

Anh lặng lẽ bước đi,giấu đi cảm xúc,anh không muốn em thấy anh đau,thấy anh buồn,như thế có thể sẽ làm em cảm thấy dễ chịu hơn.

Anh nhớ em,uh,thật sự anh nhớ lắm,vì anh yêu em nhiều lắm ngốc à,chia tay là bắt đầu cuộc sống mới hay là kết thúc....?
Không có em,không ai cằn nhằn anh mỗi ngày,không ai than phiền anh,sao anh hút thuốc nhiều thế,sao anh uống bia,uống rượu nữa...v.v...

Anh có cảm thấy thoải mái hơn không,khi không ai ràng buộc,không ai cằn nhằn anh nữa,um,thì cũng có một chút,nhưng đổi lại là một cảm giác cô đơn

Em hay nói anh vô tâm,không nhớ em,không quan tâm đến em,anh chỉ lo cho các cô gái khác và bạn anh thôi.Em ngốc lắm,em là người anh yêu thương nhất,mọi sự quan tâm lo lắng anh đều dành hết cho em,chỉ là anh ít khi thể hiện ra thôi.

Có lẽ chúng mình không hợp nhau,anh cũng cảm thấy thế,nhưng anh không coi đó là khoảng cách giữa anh và em,chúng mình cẩn thời gian hiểu nhau mà

Anh người lớn,em trẻ con,và anh yêu cô bé của anh nhiều lắm

Mọi chuyện có kết thúc thật không,anh không biết,chia tay có phải là kết thúc của tình yêu không,anh nghĩ với anh nó chưa cấm dứt

Anh vẫn ở nơi đây chờ em,chờ một ngày bé yêu của anh trở lại,anh có thể chờ em được bao lâu,anh không biết nữa,vì anh biết một điều,anh còn có tương lai,cuộc sống ở phía trước,và có thể tìm lại được niềm vui,một hạnh phúc bên một người con gái khác,uh,điều đó tất nhiên rồi,đó là sự thật mà anh đã chấp nhận,thời gian không chờ đợi bất cứ ai và anh cũng đâu thể chờ đợi em mãi phải không.

Nhưng dù thế nào,anh vẫn yêu em bé à,em vẫn luôn ở trong tâm trí anh,không nhạt nhòa,không biến mất được.anh sẽ không chúc em hạnh phúc với ai khác đâu,anh không muốn lừa dối em và chính mình.

Chữ ký của thànhviên

Anh vẫn tự hỏi tại sao...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Hội Quán 24h
Trả lời nhanh
* Không sử dụng ngôn ngữ thiếu văn hoá
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên toàn bộ diễn đàn.