Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hội Quán 24h

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Admin 1 (1025)
HÀN PHONG (644)
qtuan2902 (616)
Yến trinh Nhok li (608)
dinhdomesco0310 (524)
pe.heo (318)
Admin (160)
Thiên Thanh (155)
BaBy Monkey (153)
Nắng xuân (145)
888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé lượt xem888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé - 6749 Xem
Chuyên mục đăng ký bài hát lượt xemChuyên mục đăng ký bài hát - 6561 Xem
Tình yêu và nỗi nhớ lượt xemTình yêu và nỗi nhớ - 6273 Xem
Cùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con lượt xemCùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con - 6002 Xem
Thơ hoài niệm lượt xemThơ hoài niệm - 5876 Xem
Riêng một góc trời lượt xemRiêng một góc trời - 5334 Xem
Thi đấu đối thơ nào lượt xemThi đấu đối thơ nào - 5244 Xem
Trò chơi hát nối nè :D lượt xemTrò chơi hát nối nè :D - 4547 Xem
Bâng quơ.... lượt xemBâng quơ.... - 4477 Xem
Mới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj lượt xemMới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj - 3613 Xem
qtuan2902 nhắn vớiChỉ còn là kỷ niệm
gửi vào lúc Mon Jan 28, 2019 9:44 pm ...
:Chân thành chúc các bạn được thành công và hạnh phúc trên con đường đi của mỗi người.

Chào nhé ! Những người bạn của tôi..

Anh sẵn sàng buông tay em ra ..........Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Thu Jul 26, 2012 8:20 pm
Trong tình yêu, một cộng một bằng tất cả và hai trừ một bằng không...
Anh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_01Anh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_02_newsAnh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_03
Anh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_04_newqtuan2902Anh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_06_newsAnh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_06
Anh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_07Anh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_08_newsAnh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_09
qtuan2902[Thành viên] - qtuan2902Thành Viên Danh Dự
Thành Viên Danh Dự
Quà Tặng Huy Chương : Huy chương danh dự hạng III:Anh sẵn sàng buông tay em ra .......... Th_top
Huy chương siêng năngAnh sẵn sàng buông tay em ra .......... 12
Huy chương sáng tác proAnh sẵn sàng buông tay em ra .......... 32
Tâm trạng : bored
Sinh nhật Sinh nhật : 29/02/1984
Xu : 44867
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 23
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 16/04/2012
Đến từ Đến từ : Vũng Tàu
Nick yahoo : qtuan2902@yahoo.com.vn
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Trong tình yêu, một cộng một bằng tất cả và hai trừ một bằng không...
Anh sẵn sàng buông tay em ra .......... Vide

Bài gửiTiêu đề: Anh sẵn sàng buông tay em ra ..........

Tiêu đề: Anh sẵn sàng buông tay em ra ..........

[You must be registered and logged in to see this image.]

Thực sự phải buông thôi........bởi vì anh đã mệt......bước chân anh nặng trĩu .......cánh tay đã mỏi ......theo những ngày tháng chạy theo cái bóng của em....!

Và giờ đây anh đã tự nhủ với mình rằng anh đã sẵn sàng rồi....sẵn sàng cho cái việc mà anh nghĩ anh sẽ chẳng bao giờ làm được đâu.......đó là buông tay và ra đi.....!

Cái cảm giác mất mát này đã làm anh thực sự đau dớn......hằn học và bật khóc......những giọt nứoc mắt mặn chát và cay nồng xộc lên sống mũi, tuôn sâu vào tận từng thớ thịt trên cơ thể........đau và nhức......như hàng ngàn hàng vạn mũi kim đâm.....! anh cảm nhận được như thế đấy

Nhưng có mấy ai hiểu cho anh?
Buông tay em ra là sẽ không nắm tay em nữa......cũng nghĩa là mất đi chỗ dựa....như thế anh sẽ ngã,lại ngã một lần nữa… nhìn anh ngã em có xót xa không?

Buông tay em ra nghĩa là không còn có em.......là mất đi em.....mất đi cái hơi thở của những ngày qua......có lẽ sẽ chết trong cái nỗi đau đang dày vò bản thân.......nếu mất đi anh…em sẽ khóc chứ?

Buông tay em ra......nghĩa là khi anh quay sang bên cạnh để tìm kiếm 1 bờ vai,1 vòng tay trong cái mùa mưa giá rét này thì anh sẽ chỉ nhận được sự trống trải và hơi lạnh mà thôi.......em sẽ chanh lòng khi anh co ro chứ?

Buông tay em ra.....là để em ra đi.....em sẽ rời xa anh....không còn là của riêng anh,sẽ không bao h được nhận cái linh thiêng mà con người gọi là tình yêu nữa.....em sẽ đem ch0 người khác đúng không

Từ bÂy giờ......
Anh sẽ học cách chịu dựng 1 mình.......những nỗi đau, những trăn trở....
Anh sẽ học cách bước đi 1 mình.......không có chỗ dựa nào cả.........
Anh sẽ học cách tự đứng bằng đôi chân, bằng sức lực của chính anh.....
Sẽ lấy những khỏang cách ngắn ngủi được bên em làm động lực...... Anh sẽ không cô độc trong những kí ức đấy đâu.....!

Sẽ có 1 ngày em quay lại và nắm lấy đôi bàn tay này chứ?
Sẽ có 1 ngày em giật mình và em sẽ đuổi theo anh chứ?
Sẽ có 1 ngày em nhận ra em không thể sống mà không có anh chứ?
Sẽ có 1 ngày nào đó em hiểu rằng em đã làm tổn thương anh chứ?

Khi đó.........em hãy tự nhủ với mình rằng anh buông em ra để em đi tìm hạnh phúc thực sự của mình và anh đã đau đớn biết chừng nào khi nhận ra rằng hạnh phúc ấy không ở nơi anh......!

Anh biết mà, cái gì vốn không thuộc về mình thì sẽ chẳng bao h là của mình cả......nhưng anh vẫn cố chấp nghĩ rằng mọi cố gắng của mình sẽ xoay chuyển tất cả.......anh ngốc lắm phải không em?
Anh sợ rằng phải sống trong cái quay cuồng của hạnh phúc hôm wa......
sợ những đêm nhớ em.......nước mắt lại ứ trên hàng mi va tuôn trào...lại giật mình sau những giấc mộng về em khi ấy anh lại khóc…khóc vì biết rằng em đã không con thuộc về anh nữa.
Sợ những lúc mà đau đớn của anh hoà cùng với nhớ thương......để mỗi lần nhớ thương vô vọng lại là 1 lần đau đớn đến xé lòng.......

Anh sẽ nhớ bao nhiêu cái cảm giác ôm em trong lòng và cảm nhận hơi ấm của em.....nó làm anh mềm nhũn, làm anh tan chảy trong niềm hân hoan rằng em đang là của anh.....
Anh sẽ nhớ từng lời nói yêu thương và ngọt ngào nơi em

Tại sao lại cho anh hy vọng rồi em lại tứơc lấy nó?
Tại sao lại cho anh hạnh phúc rồi lại rời bỏ hanh phúc ấy khi mà nó chưa 1 lần trọn vẹn?
Tại sao?
Tại sao lại như vậy?
Nói nữa nói mãi cũng chẳng bao h biết được câu trả lời đâu .........nhưng ít ra bây h anh cũng đã có đủ can đảm để đối diện với chính mình rồi.....nhìn em buớc đi và ngửa mặt lên trời cho nước mắt chảy ngược vào lòng ......!
Anh đã buông tay rồi dấy.....em đi đi....!
Và khi em bước đến bên một người mới.....hãy vẫn nhớ rằng....anh nơi đây vẫn chờ.......Chờ cho một ngày em nhận ra
......Nước mắt của em là vô giá đối với Anh

ST

Chữ ký của thànhviên

Sun Jul 29, 2012 6:05 pm
thất bại là mẹ của thành công
Anh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_01Anh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_02_newsAnh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_03
Anh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_04_newbé mèoAnh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_06_newsAnh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_06
Anh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_07Anh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_08_newsAnh sẵn sàng buông tay em ra .......... Bgavatar_09
bé mèo[Thành viên] - bé mèoBinh nhì
Binh nhì
Tâm trạng : brooding
Sinh nhật Sinh nhật : 25/05/1994
Xu : 43021
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 0
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 29/07/2012
Đến từ Đến từ : Hà nội
Nick yahoo : vip_tieu_thu_00
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : thất bại là mẹ của thành công
Anh sẵn sàng buông tay em ra .......... Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẵn sàng buông tay em ra ..........

Tiêu đề: Anh sẵn sàng buông tay em ra ..........

hay thật

Chữ ký của thànhviên

Anh sẵn sàng buông tay em ra ..........

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Hội Quán 24h
Trả lời nhanh
* Không sử dụng ngôn ngữ thiếu văn hoá
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên toàn bộ diễn đàn.