Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hội Quán 24h

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Admin 1 (1025)
HÀN PHONG (644)
qtuan2902 (616)
Yến trinh Nhok li (608)
dinhdomesco0310 (524)
pe.heo (318)
Admin (160)
Thiên Thanh (155)
BaBy Monkey (153)
Nắng xuân (145)
888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé lượt xem888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé - 6759 Xem
Chuyên mục đăng ký bài hát lượt xemChuyên mục đăng ký bài hát - 6567 Xem
Tình yêu và nỗi nhớ lượt xemTình yêu và nỗi nhớ - 6282 Xem
Cùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con lượt xemCùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con - 6010 Xem
Thơ hoài niệm lượt xemThơ hoài niệm - 5886 Xem
Riêng một góc trời lượt xemRiêng một góc trời - 5339 Xem
Thi đấu đối thơ nào lượt xemThi đấu đối thơ nào - 5253 Xem
Trò chơi hát nối nè :D lượt xemTrò chơi hát nối nè :D - 4562 Xem
Bâng quơ.... lượt xemBâng quơ.... - 4484 Xem
Mới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj lượt xemMới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj - 3618 Xem
qtuan2902 nhắn vớiChỉ còn là kỷ niệm
gửi vào lúc Mon Jan 28, 2019 9:44 pm ...
:Chân thành chúc các bạn được thành công và hạnh phúc trên con đường đi của mỗi người.

Chào nhé ! Những người bạn của tôi..

Bức thư không người nhậnXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Fri Oct 07, 2011 4:30 pm
Sống không thẹn với lòng
Bức thư không người nhận Bgavatar_01Bức thư không người nhận Bgavatar_02_newsBức thư không người nhận Bgavatar_03
Bức thư không người nhận Bgavatar_04_newAdmin 1Bức thư không người nhận Bgavatar_06_newsBức thư không người nhận Bgavatar_06
Bức thư không người nhận Bgavatar_07Bức thư không người nhận Bgavatar_08_newsBức thư không người nhận Bgavatar_09
Admin 1[Thành viên] - Admin 1Phó Quản Trị Viên
Phó Quản Trị Viên
Quà Tặng Huy Chương : Bức thư không người nhận 16Huy chương danh dự hạng I
Bức thư không người nhận 7 Huy chương thân thiện.
Bức thư không người nhận 57 Huy chương tâm huyết.
Bức thư không người nhận 32 Huy chương sáng tác Pro.
Tâm trạng : happy
Sinh nhật Sinh nhật : 25/06/1986
Xu : 47059
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 15
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 09/09/2011
Đến từ Đến từ : Long An
Nick yahoo : .......................
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Sống không thẹn với lòng
Bức thư không người nhận Vide

Bài gửiTiêu đề: Bức thư không người nhận

Tiêu đề: Bức thư không người nhận

Bạn thân mến!

Khi bạn nhận lá thư này của tôi ...tôi nghĩ....bạn sẽ bất ngờ và buồn lắm nè, nhưng bạn à, tôi đã suy nghĩ rất nhiều. Có lẽ tôi sẽ sai....nhưng tôi phải làm như vậy....thôi thì cho tôi... một lời chấp nhận bạn nhé!,Tôi đã hứa với bạn ....tôi sẽ cho bạn thời gian....3 năm... thật ra thời gian ấy nhanh lắm bạn à! Bạn thấy không???mới đó đã 6 tháng rồi đó. Tôi tin chắc rằng....tôi không phải....là một nửa mảnh ghép mà nhân gian dành cho bạn và ngược lại (vì chúng ta rất hiểu nhau), người ta thường đổ lí do không hợp nhau...để quên đi những gì mình từng nói...để chọn lại một con đường khác....cho riêng mình còn tôi thì ngược lại, nghịch lí bạn nhỉ? Bạn cũng từng thừa nhận "tôi khác nhiều người" đấy thôi. Hai năm 6 tháng còn lại tôi và bạn sẽ nhận được gì hỡi bạn? kết quả chúng ta sẽ mãi mãi....là của nhau? liệu tôi và bạn có được niềm vui thật sự hay không?hay tôi sẽ sống trong sự dằn vặt chính mình, tôi đã lấy đi những gì quan trọng nhất của ...một người bạn...mà tôi từng mến. Tôi cầm" sự được" của mình trên tay....có nghĩa là tôi đã vô tình lấy đi " sự mất" của người khác bạn à. Dù tôi biết tình yêu là phải đấu tranh, không nhân nhượng nhưng tôi không đành lòng làm vậy bạn thân mến ạ! Hãy cho tôi là người trong giấc mộng của bạn và không có thật ngoài cuộc sống bao giờ bạn nhé! Đến đây bạn sẽ nghĩ tôi là một người thất hứa....thôi thì... tôi chấp nhận....trả lại tôi lời hứa ngày nào....trả lại bạn những gì....là của tình yêu bạn đã dành cho tôi...ngày hôm qua. Tôi rất tiếc khi làm điều đó có lẽ bạn và tôi chưa yêu nhiều như những gì mình từng nghĩ.
Bạn từng hỏi " em có yêu anh không?" tôi trả lời bạn là gì nhỉ"không" thế tại sao em cho anh ôm em vào lòng? tôi không trả lời bạn được " có lẽ đó là tình cảm mà những trang thơ ngày ấy còn đọng lại trong tôi, có lẽ vì một phút giây nào đó tôi....xao động. Bạn đã cho tôi sự vui vẻ, cảm giác an toàn, tôi cho bạn sự bình yên, một lời khuyên khi bạn gặp phiền phức trong cuộc sống. vậy thì chúng ta là những người bạn tri kỉ....tốt nhất của nhau...bạn ha? Tôi đã mất đi " tình đầu" tôi yêu nhất, xin lỗi câu này sẽ làm bạn buồn....nhưng thôi....với tôi mất đi bao lần nữa cũng thế, tôi chỉ nhầm trong khoảnh khắc rồi tôi sẽ ổn mà. "Ai đó" của bạn sẽ cần bạn hơn tôi, còn tôi vẫn lãng đãng với những tình yêu của mình, vẫn du hành rong ruổi, tôi không biết tôi đang tìm kiếm cái gì nữa, nếu khi nào nhớ tôi....bạn hãy ngước nhìn lên bầu trời kia bạn sẽ thấy....những áng mây....lơ lững...rồi lại trôi đi. Bạn từng nói mây lả lơi....không bao giờ dừng lại bất cứ nơi đâu, tôi tin bạn sẽ hiểu. Mai này "nửa" của tôi không là bạn nhưng tôi vẫn nhớ đến bạn....Cậu nhóc ngố ngáo là đối thủ của tôi trên mọi phương diện....và cũng là chiến binh anh dũng nhất mà tôi từng gặp.
Lần cuối tôi chúc bạn và " ai đó" của bạn mãi mãi bên nhau. Tôi nguyện cầu bình yên sẽ đến với hai người và cả tôi nữa. Chúc bạn của tôi ....có được những gì mình mong ước, bạn có biết vì sao tôi không chúc bạn hạnh phúc không? bạn sẽ vặn vẹo tôi câu hỏi cắt cớ," hạnh phúc của anh là gì em biết không?" Lúc đó tôi biết trả lời sao cho bạn vừa lòng nhỉ? Tôi có đủ thông minh nhưng để trả lời câu hỏi này tôi cũng đau đầu lắm á thôi thì tôi chỉ biết viết cho bạn thế thôi. Chào bạn....người tình....thầm lặng...của tôi.
Tôi sẽ làm một điều mà bạn từng " yêu cầu" tôi chưa bao giờ thực hiện nghiêm túc.....gọi bạn một lần....là anh nghiêm chỉnh nhé. "Hãy quý trọng những gì anh đang cầm trong tay" hãy vui lên anh nhé, anh sẽ có tất cả thôi mà...dù bất cứ nơi nao, dù cuộc đời có mang đến cho em, cho anh bao trái ngang thế nào đi nữa....em vẫn muốn nhìn thấy anh cười. Hứa nhé! không được quên đâu đó.

Chữ ký của thànhviên

Bức thư không người nhận

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Hội Quán 24h
Trả lời nhanh
* Không sử dụng ngôn ngữ thiếu văn hoá
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên toàn bộ diễn đàn.