Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hội Quán 24h

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Admin 1 (1025)
HÀN PHONG (644)
qtuan2902 (616)
Yến trinh Nhok li (608)
dinhdomesco0310 (524)
pe.heo (318)
Admin (160)
Thiên Thanh (155)
BaBy Monkey (153)
Nắng xuân (145)
888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé lượt xem888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé - 6759 Xem
Chuyên mục đăng ký bài hát lượt xemChuyên mục đăng ký bài hát - 6567 Xem
Tình yêu và nỗi nhớ lượt xemTình yêu và nỗi nhớ - 6282 Xem
Cùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con lượt xemCùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con - 6010 Xem
Thơ hoài niệm lượt xemThơ hoài niệm - 5886 Xem
Riêng một góc trời lượt xemRiêng một góc trời - 5339 Xem
Thi đấu đối thơ nào lượt xemThi đấu đối thơ nào - 5253 Xem
Trò chơi hát nối nè :D lượt xemTrò chơi hát nối nè :D - 4562 Xem
Bâng quơ.... lượt xemBâng quơ.... - 4484 Xem
Mới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj lượt xemMới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj - 3618 Xem
qtuan2902 nhắn vớiChỉ còn là kỷ niệm
gửi vào lúc Mon Jan 28, 2019 9:44 pm ...
:Chân thành chúc các bạn được thành công và hạnh phúc trên con đường đi của mỗi người.

Chào nhé ! Những người bạn của tôi..

đọc để hiểu.!.Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Thu Feb 16, 2012 5:42 pm
there is a time for everything
đọc để hiểu.!. Bgavatar_01đọc để hiểu.!. Bgavatar_02_newsđọc để hiểu.!. Bgavatar_03
đọc để hiểu.!. Bgavatar_04_newgirl_giadoanđọc để hiểu.!. Bgavatar_06_newsđọc để hiểu.!. Bgavatar_06
đọc để hiểu.!. Bgavatar_07đọc để hiểu.!. Bgavatar_08_newsđọc để hiểu.!. Bgavatar_09
girl_giadoan[Thành viên] - girl_giadoanHạ sĩ
Hạ sĩ
Tâm trạng : lonely
Sinh nhật Sinh nhật : 06/02/1989
Xu : 46286
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 1
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 20/09/2011
Đến từ Đến từ : bình phước
Nick yahoo : girl_giadoan
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : there is a time for everything
đọc để hiểu.!. Vide

Bài gửiTiêu đề: đọc để hiểu.!.

Tiêu đề: đọc để hiểu.!.

- hôm nay mình đọc được một bài trên trang báo phụ nữ rất hay và cũng làm mình bật cười nữa. mình copy lên đây để ai chưa được đọc thì cùng đọc và cùng suy ngẫm xem có chính xác như người đăng bài này ko nha.hì

Hài hước sự khác nhau giữa bồ và vợ

Sự kiện: Ngoại tình
- Đàn ông nào cũng có bồ hoặc vợ. Một số người có cả hai. Cùng là phụ nữ, nhưng bồ và vợ nhiều lúc cư xử rất khác nhau một cách lạ kỳ.
- xin thống kê ra vài điểm để bạn đọc tiện so sánh và rút ra kinh nghiệm cho mình.

1. Bồ thích rủ ta đi chơi khuya. Vợ luôn bắt ta về sớm.
2. Vợ đưa ta về nhà bà ngoại. Bồ muốn đưa ta tới cửa hàng.
3. Bồ muốn ta mặc quần áo đẹp. Vợ muốn ta mặc quần áo bền.
4. Bồ thích ta mua quà. Vợ thích ta mua đồ dùng trong nhà.
5. Khi ta đưa thứ gì ra, vợ hỏi giá tiền, còn bồ hỏi bao giờ đưa món tiếp theo.
6. Đi du lịch xa, vợ mong ngày về, còn bồ sợ hãi ngày đó.
7. Vợ nhăn nhó khi thấy bạn của chồng. Bồ nhăn nhó khi ta giấu bạn.
8. Vợ dọa ly dị. Bồ dọa cưới.
9. Vợ chê ta ít tắm. Bồ chê ta phải tắm một mình.
10. Bồ thích đi xem phim. Vợ thích đi chợ.
11. Vợ lục ví ta. Còn bồ lục ví mình đưa cho ta thấy.
12. Khi ta bảo ta là một đàn ông vĩ đại, vợ không tin, còn bồ sẽ vờ tin.
13. Ngày lễ tình yêu, ta đi với vợ, còn bồ đi với ai chỉ có quỷ sứ biết.
14. Vợ khen ta khỏe mạnh, còn bồ khen ta đẹp trai.
15. Bồ đưa ta đi uống rượu. Còn vợ đưa đi uống thuốc.
16. Vợ hay nói về quá khứ, bồ hay nói về tương lai.
17. Khi cùng nhau chạy dưới mưa, bồ bảo như thế là lãng mạn. Vợ bảo như vậy là điên.
18. Vợ thích dậy sớm. Bồ thích dậy muộn.
19. Bồ thích lấy áo ta mặc. Vợ thích lấy áo ta đi giặt.
20. Vợ nhìn đường phố ban đêm nhăn nhó bảo là đông. Bồ nhìn và reo lên bảo là vui.
21. Khi ta bị bệnh, vợ mang cơm, còn bồ mang hoa.
22. Khi ta say, vợ nhăn nhó, còn bồ cùng say.
23. Vợ hay kể đêm qua có trộm định vô nhà. Bồ hay kể đêm đêm có chàng trai đi qua.
24. Ta gọi vợ là bà xã, ta gọi bồ là em yêu.
25. Ta khen vợ trẻ, còn bồ thì khen đẹp.
26. Đang đi với bồ nhìn thấy vợ ta quay đi. Đang đi với vợ nhìn thấy bồ ta cười bí hiểm.
27. Đi công tác xa, ta điện thoại bảo vợ: “Nhớ khóa cửa nhà”, còn điện thoại bảo bồ: “Nhớ đi ngủ sớm”.
28. Với bồ ta không tiếc tiền. Với vợ ta không tiếc thân thể.
29. Bồ thích chó con hoặc mèo con. Vợ thích gà vịt đã làm sẵn.
30. Xem phim, vợ khóc khi thấy những cảnh đói khổ. Còn bồ khóc khi thấy các cảnh chia tay.
31. Bồ hay nói về tình yêu. Vợ hay nói về cuộc sống.
32. Bồ nhí nhảnh. Vợ đường bệ.
33. Vợ nói yêu ta vì ta đứng đắn. Bồ nói yêu ta do ta hấp dẫn.
34. Ta và vợ kỷ niệm ngày cưới, ta và bồ kỷ niệm ngày làm quen.
35. Ta hô to với vợ: “Anh yêu gia đình” và thì thầm với bồ: “Anh yêu em”.
Theo Lê Hoàng (Thanh niên)

Chữ ký của thànhviên

Thu Feb 16, 2012 6:31 pm
Tình yêu xuất phát từ trái tim sẽ đến được trái tim
đọc để hiểu.!. Bgavatar_01đọc để hiểu.!. Bgavatar_02_newsđọc để hiểu.!. Bgavatar_03
đọc để hiểu.!. Bgavatar_04_newavatarđọc để hiểu.!. Bgavatar_06_newsđọc để hiểu.!. Bgavatar_06
đọc để hiểu.!. Bgavatar_07đọc để hiểu.!. Bgavatar_08_newsđọc để hiểu.!. Bgavatar_09
dinhdomesco0310[Thành viên] - dinhdomesco0310Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
Quà Tặng Huy Chương : đọc để hiểu.!. 12 Huy chương siêng năng.
đọc để hiểu.!. 32 Huy chương sáng tác Pro.
đọc để hiểu.!. 19Huy chương danh dự hạng II:

Tâm trạng : sad
Sinh nhật Sinh nhật : 08/10/1987
Xu : 45826
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 10
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 30/12/2011
Đến từ Đến từ : Long An
Nick yahoo : .......dinhdomesco0310........
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Tình yêu xuất phát từ trái tim sẽ đến được trái tim
đọc để hiểu.!. Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: đọc để hiểu.!.

Vợ và bồ

Bồ là phở nóng tuyệt vời
Vợ là cơm nguội đáy nồi hẩm hiu.
Bồ là nơi tỏ lời yêu
Vợ là nơi trút bao nhiêu bực mình.
Bồ là rượu ngọt trong bình
Vợ là nước ở ao đình nhạt pheo.
Nhìn bồ đôi mắt trong veo
Trông vợ đôi mắt trong veo gườm gườm.
Bồ tiêu thì chẳng tiếc tiền
Vợ tiêu một cắc thì liền kêu hoang
Bồ giỗi thì phải xuống thang
Vợ giận bị mắng, bị phang thêm liền
Một khi túi hãy còn tiền
Thì bồ thắm thiết kề liền bên anh
Một mai hết sạch sành sanh
Bồ đi vợ lại đón anh về nhà
Bồ là lều, vợ là nhà
Gió lớn, lều sụp, mái nhà còn kia
Vợ là cơm nguội của ta
Nhưng là đặc sản thằng cha láng giềng...

Chữ ký của thànhviên

Tue Feb 21, 2012 6:13 pm
Hãy suy nghĩ tất cả những gì bạn nói, đừng nói tất cả những gì bạn nghĩ!
đọc để hiểu.!. Bgavatar_04_newpe.heođọc để hiểu.!. Bgavatar_06_newsđọc để hiểu.!. Bgavatar_06
pe.heo[Thành viên] - pe.heoĐiều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
Quà Tặng Huy Chương : đọc để hiểu.!. Th_tienHuy chương sáng tác.
đọc để hiểu.!. 66 Huy chương xinh đẹp.
đọc để hiểu.!. 7 huy chương thân thiện.
Tâm trạng : chaty
Sinh nhật Sinh nhật : 02/04/1989
Xu : 46730
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 3
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 13/09/2011
Đến từ Đến từ : Những cơn mưa
Nick yahoo : tuoi_ngoc_020489
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Hãy suy nghĩ tất cả những gì bạn nói, đừng nói tất cả những gì bạn nghĩ!
đọc để hiểu.!. Vide

♥️ A

Vợ: “Anh ơi, lấy cho em cốc nước với!”
Chồng: “Oẳn tù tì, ai thua người đó đi lấy.”
Vợ:”Thôi, để em tự đi lấy.”

♥️ B

Hai người cùng ngồi xem phim “Hàn Xẻng”. Vợ đứng dậy.
Chồng liền hỏi: “Đi đâu thế em?”
Vợ: “Em đi lấy nước.”
Chồng:“Cứ ngồi đó xem đi, anh đi lấy cho.”

=> Phụ nữ thật đáng thương. Yêu cầu duy nhất của họ với đàn ông đó là “yêu thương mình”. Bạn có thể chẳng có hết,chỉ cần thật lòng yêu thương cô ấy. Cô ấy sẽ có đủ dũng khí để trao trọn cả cuộc đời sau này cho bạn. …

----------------------------------------------------------------------------------------

♥️ A

Buổi tối chồng tan ca, gọi điện thoại cho vợ: “Cục cưng ơi, tối nay anh với đám bạn đi làm vài chén.” Vợ:”Chẳng phải anh đã đồng ý đưa em đi mua sắm rồi sao?” Chồng: “Hôm khác đi mà!” Cô lặng thầm rơi nước mắt. Tại sao lần nào cũng như vậy?

♥️ B

Chồng khi tan ca liền gọi điện cho vợ: ”Em ơi, có người cho anh một tấm vé xem Olimpic. Đội Brazil cơ đấy! Lát nữa anh đi xem bóng đã nhé!”
Vợ: “Ơ… Thôi được rồi”
Chồng: ”Sao em có vẻ không vui thế?”
Vợ: ”Anh quên à? Tuần trước đã nói hôm nay đứa bạn em với bạn trai nó mời hai đứa mình dùng cơm mà.”
Chồng: ”Thôi chết, anh xin lỗi. Anh quên béng mất. Thế để anh cho người khác vé vậy, rồi đưa em đi.”
Vợ: ”Thôi. Ăn cơm thì hôm khác cũng được. Hay anh cứ đi xem trước, bọn em đợi.”
Chồng: ”Sao thế được. Đã nhận lời với em nhất định phải làm. Hơn nữa mình em ngồi cùng hai người bọn họ sao tiện. Em cũng thấy không thoải mái.”
Vợ:”Không sao m…”
Không đợi cô nói dứt lời. Giọng anh kiên định:”Được rồi. Nghe anh này.Em cứ sửa soạn đi, lát nữa anh đón.”

=> Kì thực không phải phụ nữ không hiểu chuyện. Chỉ là, họ cần gặp được một người đàn ông hiểu chuyện. …
----------------------------------------------------------------------------------------
♥️ A

Chồng: ”Tối nay anh ăn cơm ở ngoài nhé!”
Vợ: ”Mấy giờ anh về?”
Chồng: ”Trước 9 giờ nhất định sẽ về.”
9 giờ 30 phút Vợ: ”Sao anh vẫn chưa về vậy?”
Chồng: ”Mười giờ nhất định sẽ về.”
11 giờ. 12 giờ. 1 giờ. 2 giờ…
Sau đó, cô không gọi điện giục giã anh ta nữa. Bởi vì cô biết rằng, đối với một người đàn ông không giữ lời hứa, mọi câu “nhất định” đều có nghĩa là “chưa chắc”.

♥️ B

Chồng: ”Tối nay anh ra ngoài ăn cơm. Trước 9 giờ nhất định là xong. Sau đó hai đứa mình đi xem phim nhé!”
Vợ: ”Sao xong nhanh thế được?”
Chồng: ”Cứ yên tâm. Anh đã hứa nhất định là được.”
Gần 9 giờ.
Chồng: ”Chuẩn bị đi em. Anh sắp về tới nhà rồi.”

=> Lòng tin được tạo lập từ những việc vô cùng vô cùng nhỏ nhặt. … A:

♥️ A

Vợ tới kì sinh lí. cơ thể không được khỏe, cố gượng đau giặt quần áo, dọn dẹp nhà cửa.

Chồng ngồi trước màn hình vi tính chơi game online. Vợ làm xong việc, nằm trên giường thở dài một tiếng. Chồng ngó vợ một cái: ”Cục cưng ơi, em vất vả quá!”
Sau đó quay đầu, lại dán mắt vào màn hình vi tính.

♥️ B

Vợ đến kì sinh lí, khó chịu vô cùng, nhỏm dậy chuẩn bị giặt quần áo. Chồng ngăn lại: ”Em nằm lên giường nghỉ đi. Để anh!”
Vợ: ”Anh biết làm việc nhà không? Anh tự giặt quần áo bao giờ chưa thế?”

Chồng: ”Không biết có thể học mà. Sau này khi em không được khỏe, đương nhiên anh phải tự thân vận động thôi.”

=> Điều phụ nữ cần không chỉ là những lời ngon tiếng ngọt. Nịnh cô ấy vài câu, cô ấy có thể mỉm cười với bạn.

Thế nhưng chỉ cần thật sự yêu mến che chở, cô ấy sẽ cảm kích bạn suốt đời, đồng thời sẽ đền đáp bạn bằng một mái nhà ấm áp hạnh phúc. …
♥️ A

Vợ lấy cho chồng một túi hạt dẻ, sau đó đi giặt quần áo. Lúcquay lại, hạt dẻ đã “được” anh chồng ăn hết chỉ còn sót lại vỏ.

♥️ B

Vợ lấy cho chồng một túi hạt dẻ, sau đó đi dọn dẹp nhà cửa. Lúc quay lại, cô trông thấy trước màn hình máy tính đặt 1 đống nhân hạt dẻ đã được bóc vỏ…

=> Phụ nữ rất nhạy cảm. Cô ấy có thể khoe khoang sự ân cần chăm sóc của bạn đối với cô ấy, cũng như thể khoe chiếc nhẫn kim cương trị giá tới vài cara vậy. Chỉ mất một chút ân cần là có thể thu lại thứ của cải giá trị vô cùng, cuộc mua bán này bạn lời quá còn gì. …
♥️ A

Chồng nói: ”Em yêu của anh tuyệt vời nhất!”
Vợ hỏi: ”Tuyệt ở chỗ nào?”
Chồng: ”Học vấn cao, thạo đủ việc, xinh đẹp, đã thế lại đối xử với anh trên cả tuyệt vời.”
Người vợ mỉm cười.

♥️ B

Chồng: ”Em là người con gái tuyệt vời nhất anh được gặp.”
Vợ: ”Tuyệt ở chỗ nào?”
Chồng:”Em luôn thân thiện, luôn vô tư với những người xung quanh mình. Em luôn biết ơn người khác, biết ơn cuộc đời.

Một người có trái tim nhân hậu sẽ khiến những người xung quanh cảm thấy ấm áp. Em là cô gái nhân hậu nhất mà anh từng gặp, kẻ nào làm tổn thương em đáng bị đày xuống 9 tầng địa ngục.”

Người vợ òa khóc.

Một người vì bạn đối xử với anh ta tốt nên cảm thấy bạn tốt. Một người vì hiểu được mặt tốt của bạn nên muốn đối xử tốt với bạn Smile

Chữ ký của thànhviên

Wed Feb 22, 2012 6:57 pm
Tình yêu xuất phát từ trái tim sẽ đến được trái tim
đọc để hiểu.!. Bgavatar_04_newavatarđọc để hiểu.!. Bgavatar_06_newsđọc để hiểu.!. Bgavatar_06
dinhdomesco0310[Thành viên] - dinhdomesco0310Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
Quà Tặng Huy Chương : đọc để hiểu.!. 12 Huy chương siêng năng.
đọc để hiểu.!. 32 Huy chương sáng tác Pro.
đọc để hiểu.!. 19Huy chương danh dự hạng II:

Tâm trạng : sad
Sinh nhật Sinh nhật : 08/10/1987
Xu : 45826
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 10
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 30/12/2011
Đến từ Đến từ : Long An
Nick yahoo : .......dinhdomesco0310........
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Tình yêu xuất phát từ trái tim sẽ đến được trái tim
đọc để hiểu.!. Vide

6 cách "hâm nóng" cuộc sống vợ chồng

Những bất ngờ thú vị dành cho người bạn đời sẽ có tác dụng như chất kích thích làm tăng sự hưng phấn trong tình cảm vợ chồng.

1. Thường xuyên ôn lại kỷ niệm tình yêu:

Tình yêu là sự dẫn đường cho hôn nhân, khi yêu nhau say đắm, bạn và người ấy lúc nào cũng muốn ở bên nhau, không muốn rời xa nhau, đây thực sự là giai đoạn rất kỳ diệu. Sau khi kết hôn, thường xuyên ôn lại kỷ niệm này có thể hâm nóng tình yêu, không những thế còn làm tăng thêm cảm xúc lãng mạn, nhờ đó khiến tình cảm vợ chồng càng thêm sâu sắc.

2. Sắp xếp “tuần trăng mật thứ hai”:

Tuần trăng mật sau khi cưới là thời kì tình cảm giữa hai bạn nồng nàn nhất. Khi ấy, hai bạn được tận hưởng trọn vẹn sự ngọt ngào của tình yêu và hưởng thụ những lạc thú hoàn mỹ nhất. Sau khi kết hôn, nếu mỗi năm có thể tận dụng thời gian nghỉ để tận hưởng lại cảm xúc và những giây phút tuyệt vời của tuần trăng mật đầu tiên đó, tình cảm vợ chồng sẽ ngày càng sâu đậm hơn.

3. Tổ chức lễ kỷ niệm:

Kỷ niệm ngày cưới, ngày đính hôn, sinh nhật… đều là những ngày quan trọng và có ý nghĩa đối với hai bạn. Trong những ngày này, những bất ngờ nho nhỏ dành cho người bạn đời sẽ khiến cho người ấy cảm nhận được sự ấm áp và tình yêu của bạn, có tác dụng củng cố tình cảm vợ chồng.

4. Bù đắp lẫn nhau:

Không ít cặp vợ chồng do điều kiện kinh tế không cho phép mà không làm được một số việc một cách lý tưởng như họ mong muốn, như không có cơ hội nghỉ tuần trăng mật hay không mua cho người mình yêu được một món quà mà họ muốn… Nếu vậy sau khi kết hôn, khi điều kiện đã cho phép, bạn hãy nhớ hoàn thành những mong muốn chưa thể thực hiện này, người bạn đời của bạn sẽ thấy bạn là một người trọng tình nghĩa và coi trọng tình cảm, tình yêu của hai bạn sẽ nhờ đó mà trở nên sâu sắc hơn.

5. Học cách lấy lòng bạn đời:

Có những bạn trước khi kết hôn luôn nghĩ cách để lấy lòng đối phương, nhưng sau khi cưới nhau rồi lại không để ý tình cảm của người kia dành cho mình như thế nào. Vì thế có thể gây tổn hại đến tình cảm vợ chồng. Sau khi kết hôn, các bạn nữ vẫn cần phải dịu dàng, quan tâm; còn các bạn nam nên để ý đến những cảm nhận của người mình yêu, không chỉ quan tâm săn sóc tình cảm vợ chồng mà còn phải học cách chiều chuộng người bạn đời của mình như giúp cô ấy lên kế hoạch chăm sóc sắc đẹp, rủ cô ấy đi mua sắm hay đi dạo phố…

6. Tạo những bất ngờ thú vị:

Những bất ngờ thú vị dành cho người bạn đời sẽ có tác dụng như chất kích thích làm tăng sự hưng phấn trong tình cảm vợ chồng. Do đó, những thú vị nhỏ này sẽ khiến cho tình cảm của hai bạn trở nên tốt đẹp hơn, làm bùng cháy “ngọn lửa nóng bỏng” của tình yêu.

Hương Liên

Chữ ký của thànhviên

đọc để hiểu.!. Bgavatar_04_newđọc để hiểu.!. Bgavatar_06_newsđọc để hiểu.!. Bgavatar_06
Sponsored content[Thành viên] - Sponsored content
đọc để hiểu.!. Vide

Chữ ký của thànhviên

đọc để hiểu.!.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Hội Quán 24h
Trả lời nhanh
* Không sử dụng ngôn ngữ thiếu văn hoá
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên toàn bộ diễn đàn.