Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hội Quán 24h

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Admin 1 (1025)
HÀN PHONG (644)
qtuan2902 (616)
Yến trinh Nhok li (608)
dinhdomesco0310 (524)
pe.heo (318)
Admin (160)
Thiên Thanh (155)
BaBy Monkey (153)
Nắng xuân (145)
888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé lượt xem888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé - 6756 Xem
Chuyên mục đăng ký bài hát lượt xemChuyên mục đăng ký bài hát - 6563 Xem
Tình yêu và nỗi nhớ lượt xemTình yêu và nỗi nhớ - 6275 Xem
Cùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con lượt xemCùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con - 6006 Xem
Thơ hoài niệm lượt xemThơ hoài niệm - 5883 Xem
Riêng một góc trời lượt xemRiêng một góc trời - 5339 Xem
Thi đấu đối thơ nào lượt xemThi đấu đối thơ nào - 5250 Xem
Trò chơi hát nối nè :D lượt xemTrò chơi hát nối nè :D - 4553 Xem
Bâng quơ.... lượt xemBâng quơ.... - 4479 Xem
Mới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj lượt xemMới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj - 3613 Xem
qtuan2902 nhắn vớiChỉ còn là kỷ niệm
gửi vào lúc Mon Jan 28, 2019 9:44 pm ...
:Chân thành chúc các bạn được thành công và hạnh phúc trên con đường đi của mỗi người.

Chào nhé ! Những người bạn của tôi..

Ngày không anh....Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sun Sep 25, 2011 7:54 pm
...I never let you go...
Ngày không anh.... Bgavatar_01Ngày không anh.... Bgavatar_02_newsNgày không anh.... Bgavatar_03
Ngày không anh.... Bgavatar_04_newanh và thuốc láNgày không anh.... Bgavatar_06_newsNgày không anh.... Bgavatar_06
Ngày không anh.... Bgavatar_07Ngày không anh.... Bgavatar_08_newsNgày không anh.... Bgavatar_09
anh và thuốc lá[Thành viên] - anh và thuốc láThượng úy
Thượng úy
Tâm trạng : shock
Sinh nhật Sinh nhật : 12/08/1989
Xu : 46223
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 3
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 25/09/2011
Đến từ Đến từ : Phía cuối con đường.....
Nick yahoo : chandoi2111
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : ...I never let you go...
Ngày không anh.... Vide

Bài gửiTiêu đề: Ngày không anh....

Tiêu đề: Ngày không anh....

[You must be registered and logged in to see this image.]
Hạnh phúc là gì mà ai ai cũng muốn kiếm tìm ?
Vậy mà khi ta đang chìm đắm trong cái cảm xúc khó tả ấy thỳ bỗng nhiên tất cả vụt tắt,biến mất như chưa từng đến, để lòng đau xót, vụn vỡ 1 trái tim…
Hạnh phúc mong manh quá! Ai cũng mong muốn bình yên trong tâm hồn nhưng mấy ai dám đấu tranh vì hạnh phúc,vì sự yên bình ấy?

Em cứ nghĩ yêu anh và được anh yêu! tưởng như hạnh phúc trong tầm tay…tưởng như mãi mãi thuộc về nhau…tưởng như số phận đã an bài…tưởng như không có gì chia cách được hai đứa…tưởng như có thể cùng nhau xây dựng 1 gia đình ấm áp,tràn ngập tiếng cười…nhưng sóng gió từ quá khứ ập tới làm nát tan hạnh phúc nhỏ nhoi mà em đã cố công vun đắp và chưa kịp cảm nhận hết…
Em thật sự chết đứng người khi cuộc điện thoại từ quá khứ được bắt máy từ những giây đầu tiên anh ạ!Trái tim em đau nhói,cổ họng em nghẹn lại khi tất cả những gì em nhận được là 1 sự im lặng.Một sự im lặng đáng sợ! Rồi ngỡ ngàng bàng hoàng và đau xót khi chính miệng anh đã thừa nhận: anh chưa bao giờ yêu em!nước mắt làm nhoè đi hình ảnh anh –cái hình anh mà em dày công gìn giữ-hình ảnh đại diện cho 1 ông chồng yêu vợ,thương con!tình yêu em dành cho anh không chỉ là tình yêu mà còn là sự biết ơn!.Em biết ơn anh khi mà em rơi vào đường cùng,thê thảm và nhếch nhác,người đã đưa bàn tay cho em nắm chính là anh! em yêu anh nhiều hơn những gì em đã nghĩ!nhưng thật buồn,tình cảm anh giành cho em là sự ngộ nhận giữa lòng thương hại và tình yêu!Những lời anh nói như những mũi dao cứa vào trái tim vốn đã chằng chịt những vết thương của em.Những vết thương đang lên da non lại bị những vết thương khác đè lên.Trái tym em ứa máu!đau lắm anh à!Em ngã,ngã thật rồi!Nước mắt rơi,rơi mãi!Nhưng em chẳng trách anh vì tất cả lỗi là ở em,em sai.Em đã không đủ bản lĩnh và nghị lực giữ anh lại bên mình!Em bất lực,bất lực với chính em!ngay cả lập 1 ngôi mộ tình đơn giản như vậy mà em làm không được!em hèn kém quá phải không anh?Em đã đang và sẽ mãi yêu anh dù cho thế nào đi nữa!anh đã đi!và em biết rằng niềm hạnh phúc của em đã không còn nữa!vì hạnh phúc của em chính là anh!em sẽ chờ!bao lâu vẫn chờ,chờ anh mang niềm hạnh phúc của em trở về!hôn anh làn cuối!

[You must be registered and logged in to see this link.]

Chữ ký của thànhviên

Mon Oct 17, 2011 7:05 pm
...I never let you go...
Ngày không anh.... Bgavatar_01Ngày không anh.... Bgavatar_02_newsNgày không anh.... Bgavatar_03
Ngày không anh.... Bgavatar_04_newanh và thuốc láNgày không anh.... Bgavatar_06_newsNgày không anh.... Bgavatar_06
Ngày không anh.... Bgavatar_07Ngày không anh.... Bgavatar_08_newsNgày không anh.... Bgavatar_09
Thượng úy
Ngày không anh.... Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày không anh....

…Anh đã đi qua mang mùa xuân theo xa

Em ngồi lại đếm lá vàng thu cũ

Thời gian trôi không gửi lời nhắn nhủ

Còn mình em lãng đãng khói sương mù…

Mùa thu về rồi đấy anh ạ! Những cơn gío heo may thật biết đùa,gió vờn tóc em nghe lành lạnh.Từng cơn gió cuốn mùi hoa sữa bay xa lắm nhé.Anh có thích mùi hoa sữa không nhỉ?Em quên mất rồi, Em quên bởi vì em quá nhớ...

Tháng Ba anh nhỉ?Thời tiết cũng gần như bây giờ, những cơn mưa lãng đãng, anh sợ mưa ướt tóc em, anh sợ mưa làm em ngã bệnh. Cũng cái ô này, cũng cơn mưa nhỏ ,anh thỏ thẻ: “em là người đầu tiên anh che ô cho đấy”. Hạnh phúc biết bao. Em nghe trong tim mình tràn ngập yêu thương, tràn ngập nỗi nhớ anh…mỉm cười,xa em anh hạnh phúc lắm phải không anh?

Em chẳng cố gắng níu kéo tình yêu của 2 ta không phải là em không yêu anh, hay tình yêu của em chẳng đủ sâu mà níu kéo. Đơn giản là bởi vì em hiểu chưa bao giờ anh thuộc về em .Em chỉ là người thay thế cho cô ấy.Và anh đã không yêu em như lời anh nói, và càng không yêu em nhiều như em đã nghĩ…

Những cánh bằng lăng vẫn tím ngắt yếu ớt gọi nỗi nhớ về bên em.Gọi cái vẻ ngốc nghếch đến đáng yêu của anh khi tạo màu cho xoong thịt rang bằng cách nêm chút cà phê.Gọi cái lừ mắt mỗi khi em làm trái í anh,gọi cái cười gian xảo, cái hất hàm đầy ngụ í khi bắt em ăn cái đùi gà chiên phát ngán.

Em nhớ anh nhiều hơn những gì em tưởng. Em nhớ cá cái cách anh kể về người bạn thân của anh em chưa 1 lần gặp mặt, về những lần rảnh quá của 2 người: lao vào đấm đá nhau như điên rồi lăn ra cười khi cả 2 đã chẳng còn sức.Em nhớ cả cái thói quen xấu tệ của anh mỗi khi tức giận là đấm vào tường hay lấy thuốc châm vào tay dù máu anh khó lành…

Em bước đi giữa màn đêm. Dòng người vẫn tấp nập, bỏ em lại phía sau.Ngước lên trời, chẳng tìm đâu thấy dù chỉ là ánh trăng mờ,những đám mây đen kéo đến làm khuất lấp chứng nhân tình yêu 2 ta…

Buồn ông trời xe nhầm duyên anh nhỉ? Em thật ngốc khi dám nghĩ mình là 1 nửa còn lại của anh.Người ta vẫn nói, xét về 1 góc độ nào đó tình yêu cũng như trò xếp hình vậy, đôi khi ta thấy mảnh ghép này có màu sắc phù hợp nhưng khi thực hiện rồi mới thấy rằng mảnh ghép ấy không thể ở đó. Tình yêu cũng vậy ,có khoảnh khắc riêng , có thể đến và cũng có lí do riêng để rời xa. Ta không thể ép, cũng không thể níu giữ mà chỉ có thể cảm nhận vào lòng…

Dẫu biết số phận đã an bài nhưng anh ơi, những cái nhói đau trong em là rất thật…

Chữ ký của thànhviên

Tue Oct 18, 2011 8:24 pm
Sống không thẹn với lòng
Ngày không anh.... Bgavatar_04_newAdmin 1Ngày không anh.... Bgavatar_06_newsNgày không anh.... Bgavatar_06
Admin 1[Thành viên] - Admin 1Phó Quản Trị Viên
Phó Quản Trị Viên
Quà Tặng Huy Chương : Ngày không anh.... 16Huy chương danh dự hạng I
Ngày không anh.... 7 Huy chương thân thiện.
Ngày không anh.... 57 Huy chương tâm huyết.
Ngày không anh.... 32 Huy chương sáng tác Pro.
Tâm trạng : happy
Sinh nhật Sinh nhật : 25/06/1986
Xu : 46949
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 15
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 09/09/2011
Đến từ Đến từ : Long An
Nick yahoo : .......................
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Sống không thẹn với lòng
Ngày không anh.... Vide

Cố gắng lên em gái nhé, chia ly âu cũng là cái số, nếu có duyên nợ thì dù bất cứ nơi đâu người ta vẫn sẽ về bên mình, dù biết rằng chia ly sẽ rất đau nhưng miễn cưỡng thì sẽ không hạnh phúc. Yêu nhau chân thành thì dù ta có phạm lỗi thì đối phương cũng sẽ sẵn sàng bỏ qua, ngược lại thì tình yêu người ta không đủ lớn em biết không? Hãy mạnh mẽ lên rồi 1 ngày nào đó em sẽ tìm thấy được hạnh phúc thực sự cho mình.

Chữ ký của thànhviên

Wed Oct 19, 2011 1:49 pm
Ngày không anh.... Bgavatar_04_newcongtubotNgày không anh.... Bgavatar_06_newsNgày không anh.... Bgavatar_06
congtubot[Thành viên] - congtubotThượng úy
Thượng úy
Tâm trạng : sad
Sinh nhật Sinh nhật : 07/01/1987
Xu : 46277
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 15/09/2011
Đến từ Đến từ : Dong Nai
Nick yahoo : tinhte.vn
Ngày không anh.... Vide

Hãy tập sống chung với những nỗi buồn hoặc hãy quên nó di,cuộc sống là thế,và tình yêu là ảo giác,là một thứ mơ hồ mà thôi

Chữ ký của thànhviên

Sun Oct 23, 2011 10:03 pm
...I never let you go...
Thượng úy
Ngày không anh.... Vide

tks mọi người nhé, là em không tốt nên mới vậy thôi! hì hì!

Chữ ký của thànhviên

Wed Oct 26, 2011 9:21 pm
...I never let you go...
Thượng úy
Ngày không anh.... Vide

Những ngày cuối tháng trời mưa không ngớt, những cơn mưa dai dẳng, đợm buồn.Trời xám xịt, không khí dậy lên những mùi nồng nồng,ngai ngái ,tanh tanh đến khó chịu.
em lang thang trên những con phố HN, những con phố từng in dấu chân anh.Những cơn gió lốc cuốn theo cơn mưa ngày 1 nặng hạt quất vào mặt em bỏng rát. Những người đi đường họ hối hả đi về nơi cần đến, họ khó chịu khi những giọt nước mưa chẳng may rớt vào người.họ chạy vụt qua em, nước bắn tung toé!mặc kệ. em cứ đi, cứ bước như thể anh đang ở phía trước vậy.Đón 1 cái xe ra Giáp Bát! cách đây ...ngày lần cuối cùng anh tiễn em về lại nơi em đã đến! em bật khóc, vỡ oà như 1 đứa trẻ lần đâu tiên được khóc! nơi đây lần đầu tiên em gặp anh và nơi đây cũng là lần cuối cùng em được thấy anh.bến xe còn đó, em vẫn đứng chờ anh đến! những ngày qua cứ ngỡ mình đã quên đc anh, đã có thể sống 1 cuộc sống không có anh! nhưng thực sự em đã nhầm! tình yêu với anh vẫn vẹn nguyên như ngày đầu.Dù có khóa chặt những kí ức về anh trong 1 ngăn tủ và ném cái chìa khoá ấy đi thật xa.Dù đã có rất nhiều người đi qua cuộc sống của em, nhưng họ ra đi nhanh như khi họ đến vậy. không gì cả, hok lưu luyến và em nhận ra rằng hok ai có thể làm em khóc ngoài anh.Em chẳng khó tính để tìm 1 người đàn ông hoàn hảo nhưng điều em luôn mong muốn là gặp đc 1 người đàn ông người mà để em yêu tất cả những gì anh ta có và người đó chính là anh. Hok biết từ bao giờ em đã yêu cái mùi thuốc lá đến lạ, chẳng còn khó chịu với những anh bạn trẻ hút thuốc lào.Em đã chấp nhận cái sự thật bây giờ ta chẳng là gì của nhau.Cái avt là hình của 1 người con gái khác nhưng em vẫn rất vui khi nhận được những tyn nhắn của anh. dù có thể nó chỉ mang í nghĩa là nhắn cho 1 người bạn.Nhưng sao anh không hiểu những cái nhói đau trong em là rất thật mỗi lần nghe tyn về anh? sao anh cứ cho em hi vọng rồi lại dập tắt nó?Hôm nay , em tham gia 1 cuộc hẹn 3 người, 1 cuộc hẹn dành cho 1 kẻ phá đám và ít nhất 1 trong 3 người hok muốn tham gia cuộc hẹn đó! cuộc hẹn thật chán và tẻ nhạt dù em có đc đi chơi ở rất nhiều nơi nhưng nó cũng chẳng bao giờ vui bằng những lần trà đá vỉa hè cùng anh. Mưa lạnh lắm anh à! em thèm đc ai đó khoác cho em 1 cái áo lạnh, thèm đc ai đó đi cùng em dưới ánh đèn vàng. Không ai cả, em cô độc 1 mình.Không bạn bè, hok người thân, và không cả anh nữa!em chẳng mơ mình đc sánh tên cùng tên anh trong thiệp cưới, em cũng chẳng mơ đc giới thiệu là người yêu của anh, chỉ đơn giản là em đc yêu anh, được anh mượn bờ vai khi mà anh muốn khóc!đc đón bé Minh về bên em!giá như....

Lạnh lắm đêm buồn với cô đơn
Trăng giá đìu hiu ánh sáng hờn
Lá liễu lả lơi rơi vào gió
Tiếng đêm lặng lẽ để buồn hơn

Chữ ký của thànhviên

Tue Dec 06, 2011 10:16 pm
...I never let you go...
Thượng úy
Ngày không anh.... Vide

Khi màn đêm về trên phố dài
Em lặng nghe lòng em nhớ anh da diết
Và em nhớ
Khoảnh khắc khi em chìm trong mắt anh
Nụ cười hồn nhiên
Trái tim em bỗng chợt như cháy lên
Những phút giây cồn cào
Nỗi nhớ anh dâng trào
Từ trong mơ em luôn nhắc tên anh
Đêm nay trời lại mưa.
Mưa không ồn ào mà lặng lẽ,như tính cách của anh vậy lạnh lùng mà sâu lắng. Bất chợt em nghe lòng thầm gọi tên anh, rất khẽ thôi, đủ để em cảm nhận . Em sợ ai đó biết là em yếu đuối…
Lâu lắm rồi em chẳng đc nghe giọng anh nói, chẳng được thấy tiếng anh cười , chẳng được ngửi mùi hương ấy- mùi thuốc lá quyện chung với mùi sữa tắm hoà cùng với mùi cơ thể anh để tạo nên 1 mùi hương đặc biệt và duy nhất, mùi của riêng anh ….
Ngày ấy, anh lạnh lùng và khó gần nhưng quen với anh rồi thỳ sẽ được nghe anh kể thật nhiều chuyện thú vị! Nói chuyện với người thông minh thì bao giờ cũng thích anh nhỉ? Em đã từng nghĩ sau này bé Nguyên Minh mà giống anh nó sẽ đẹp trai và tài giỏi lắm!
Lật một vài trang sách, em nhớ, nhớ cái cách đọc sách lạ lùng của anh. Đọc và nghiên cứu, từng từ từng chữ…
Ngày anh nói “ chúng ta chia tay” em đã khóc,khóc rất nhiều. Em giận mình không giữ đc anh, giận mình làm anh buồn thật nhiều.Và anh đã từng nói: rồi em sẽ nhanh quên thôi, làm quen với 1 người khác chẳng khó khăn,thời gian trôi em sẽ hết đau khổ. Nhưng đã bao lần tự hỏi sẽ mất mấy cái 7 tháng để em có thể làm được như lời anh nói…219 ngày, chưa 1 ngày em quên nhắc tên anh.Em nhớ, nhớ ngày xưa anh ạ, cái ngày mà em bệnh cũng “anh ơi”, em đói cũng “ anh ơi”,em gặp phiền phức trong cuộc sống cũng “ anh ơi”.Và rồi em luôn đc nghe 3 từ ấm áp: “ừ, anh đây”...Giờ thỳ em phải rất giữ khoảng cách với anh vì em sợ chỉ 1 lần tiến lại gần anh thôi là em sẽ mất anh mãi mãi, chẳng còn cơ hội nào làm bạn của anh.Chỉ 1 tyn nhắn nhắc anh đông lạnh về , nhớ mặc thêm áo mà em đã phải nhắc lên nhắc xuống..Em chẳng dám mong lại 1 lần nữa đc anh yêu thương. Nhưng làm sao, làm sao để mà cố quên đc đây?khi mà em vẫn tự gieo cho mình cái í nghĩ anh vẫn còn quan tâm đến em, đủ để anh hok đành tâm khi nhìn em đau khổ, đủ để những lúc anh trống vắng, mệt mỏi nhất đều tìm em chia sẻ.Còn em, tình yêu với anh như là 1 sự tôn thờ.Dù anh có cố gạt em ra khỏi cuộc sống của anh đi chăng nữa thỳ em vẫn thế, vẫn lặng lẽ, thầm cầu chúc anh luôn bình yên….
Theo thời gian, những lỗi lầm, những oán trách, những ích kỉ, những trẻ con trong em dần dân được thay thế bằng nỗi nhớ về anh…Em chẳng nghĩ đến tương lai nữa, em chỉ biết rằng, giờ này em rất nhớ anh, rất nhớ …
Em luôn tyn anh ạ, những người thật sự yêu nhau sẽ quay về bên nhau phải không anh?

Chữ ký của thànhviên

Wed Feb 29, 2012 6:03 pm
...I never let you go...
Thượng úy
Ngày không anh.... Vide

anh ạ, củ hành tây ngố ạ! dù thế nào đi nữa, mẹ con em vẫn luôn ở bên anh, vẫn yêu và thầm nguyện cầu anh bình yên! luôn nhớ, 2 mẹ con đợi anh về!

Chữ ký của thànhviên

Wed Feb 29, 2012 9:54 pm
Tình yêu xuất phát từ trái tim sẽ đến được trái tim
Ngày không anh.... Bgavatar_04_newavatarNgày không anh.... Bgavatar_06_newsNgày không anh.... Bgavatar_06
dinhdomesco0310[Thành viên] - dinhdomesco0310Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
Quà Tặng Huy Chương : Ngày không anh.... 12 Huy chương siêng năng.
Ngày không anh.... 32 Huy chương sáng tác Pro.
Ngày không anh.... 19Huy chương danh dự hạng II:

Tâm trạng : sad
Sinh nhật Sinh nhật : 08/10/1987
Xu : 45716
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 10
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 30/12/2011
Đến từ Đến từ : Long An
Nick yahoo : .......dinhdomesco0310........
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Tình yêu xuất phát từ trái tim sẽ đến được trái tim
Ngày không anh.... Vide

Củ hành tây hạnh phúc và ấm áp yêu thương quá! Ước gì mình cũng được như Củ hành tây thì hay biết mấy!

Chữ ký của thànhviên

Wed Feb 29, 2012 10:00 pm
...I never let you go...
Thượng úy
Ngày không anh.... Vide

như củ hành tây làm giề, củ hành tây bóc mãi hok hết mà bóc ra lớp nào là cay mắt lớp í!:d

Chữ ký của thànhviên

Sun Mar 11, 2012 3:47 pm
...I never let you go...
Thượng úy
Ngày không anh.... Vide

củ hành tây thật ngố, xin lỗi anh nhiều, dù áp lực em cũng hok nên trút lên anh.mẹ con Minh yêu ba Minh rất nhiều!

Chữ ký của thànhviên

Sun May 13, 2012 5:39 pm
...I never let you go...
Thượng úy
Ngày không anh.... Vide

cuối cùng thỳ anh vẫn là anh.....bình yên....em vẫn thế....chỉ mong kiếp sau đừng yêu anh nhiều như thế.....

Chữ ký của thànhviên

Mon May 14, 2012 12:43 pm
thanh cong la khong phai mot diem den ma la mot cuoc hanh trinh
Ngày không anh.... Bgavatar_04_newdavitluyenNgày không anh.... Bgavatar_06_newsNgày không anh.... Bgavatar_06
davitluyen[Thành viên] - davitluyenBinh nhì
Binh nhì
Sinh nhật Sinh nhật : 07/08/1992
Xu : 43961
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 0
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 26/04/2012
Đến từ Đến từ : nghia dan _nghe an
Nick yahoo : vangtrangkhuyet_1007@yahoo.com
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : thanh cong la khong phai mot diem den ma la mot cuoc hanh trinh
Ngày không anh.... Vide

anh tuấn àh giờ anh dang ở đâu . em xin anh anh lấy máy em cắm ở đâu anh chi nói cho em chuôc lai máy đi trong máy toan là tai lieu học của em. giờ em gần thi rồi . nếu anh coi em con là tình anh em thi anh hãy cho em biết may anh cắm ở đâu dể em chuộc lại thôi . nếu anh đọc được tin nhắn này của em thí hãy gỏi cho em số điện thoại : 01644905361

Chữ ký của thànhviên

Mon May 14, 2012 1:17 pm
quay đầu là bờ-------ai ngờ là biển------
Ngày không anh.... Bgavatar_04_newlangtusau_dn12Ngày không anh.... Bgavatar_06_newsNgày không anh.... Bgavatar_06
langtusau_dn12[Thành viên] - langtusau_dn12Thượng sĩ
Thượng sĩ
Tâm trạng : tired
Sinh nhật Sinh nhật : 20/12/1992
Xu : 43893
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 0
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 05/05/2012
Đến từ Đến từ : Đồng Nai
Nick yahoo : tronganhchico_motminhem@yahoo.com
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : quay đầu là bờ-------ai ngờ là biển------
Ngày không anh.... Vide

Ngày không anh em sẽ như thế nào? Ngày không anh em có buồn không?
Đã bao lần anh tự hỏj ljệu tình yêu của 2 chúng ta sẽ đj được đến đâu.
Anh nhớ em nhjều lắm, nhớ rất nhjều. Nhớ ngày tháng đã qua của anh và em.

Chữ ký của thànhviên

Fri May 25, 2012 9:34 pm
...I never let you go...
Thượng úy
Ngày không anh.... Vide

Có đôi khi muốn nhìn vào sự thật là anh đã không còn quan tâm đến em nữa rồi, nhưng lại không đủ dũng cảm để chấp nhận nó. Cả ngày lao vào công việc, gạt anh ra khỏi cuộc sống của em , nhưng đêm đến em lại trở về với anh cùng nỗi nhớ cồn cào. Em không đủ can đảm để xóa đi những dòng chat của 2 đứa khi online, em không đủ dũng khí để bấm delete những tyn nhắn anh nói nhớ em,yêu em dù chỉ trong tích tắc thôi. Trái tim vẫn nghẹn ngào khi em chẳng biết là vô tình hay cố ý đọc lại những yêu thương một thời ấy.Em vẫn nhớ anh gọi em là vợ, vợ chứ không phải người yêu anh ạ!Yêu thương vừa mới bắt đầu là em cảm thấy tình yêu mình mong manh. Em đã cố gắng yêu thương anh thật nhiều, cố gắng để xích lại gần anh hơn, nhưng em biết tình yêu anh vẫn chất chứa đầy do dự....
Xa nhau rồi, em luôn tự hỏi rằng sao không cho em cơ hội để bên anh trong suốt cuộc hành trình ấy hả anh? Dù gì, anh cũng đã bảo rằng: “anh coi em là vợ từ rất lâu rồi"Tình yêu anh liệu có chân thành không khi mà trong cơn mưa nặng hạt, anh chạy ra đường mua 1 suất bánh cuốn để xin mấy lát chanh vì em ăn bò khô thếm mấy lát chanh mí ngon? khi mà gió bấc rít từng cơn trên người anh chỉ có 1 cái áo sơ mi mỏng vì cái áo da anh đã nhường cho em?khi mà anh lặn lội xuống Thái BÌnh chỉ để nhìn 1 lát ?khi mà ôm em, hôn em anh chẳng có cảm giác ?Lời nào là thật hả anh?anh lấy cái lí do thích yêu đơn độc để bỏ em lại 1 mình ?như vậy có nhẫn tâm với em quá không? Hay từ đầu anh chỉ coi em là 1 thử nghiệm ?Phải chăng em đặt quá nhiều niềm tin, quá nhiều tình cảm vào anh nên khi chia tay, em khó chấp nhận?Em không biết nữa...Em vẫn yêu anh nhiều như thế.....

ngày hôm nay... có 1 người không còn nhớ ra mình là ai... vậy thôi... bình yên....

Chữ ký của thànhviên

Sun May 27, 2012 5:03 pm
...I never let you go...
Thượng úy
Ngày không anh.... Vide

nếu anh là em..............
.....thỳ anh sẽ tự hỏi: anh là ai và anh đang làm gì?anh sẽ từ chối lời mời đi chơi của bạn bè!để rồi khi những ánh đèn đường bật lên!người ta í ới đi chơi với nhau anh lại ngồi ước giá như mình cũng dc như thế nhỉ!anh sẽ thức trắng cả đêm lang thang trên mạng hok mục đích!sẽ ngồi nhìn trong list bạn bè mình ai đã ngủ và ai còn thức!anh sẽ xem 1 bộ phim rồi khi mà hình hiện chữ the end,anh mới giật mình hết phim rồi ah?phim nói cái gì thế? anh sẽ chăm chú đọc 1 quyển sách để rồi chẳng hiểu những trang mình đọc nó viết cái gì!đọc đi đọc lại rồi cũng về con số 0!
nếu anh là em,anh sẽ quyết định quét nhà cho sạch!định bước ra hiên lấy cái chổi nhưng khi ra đó anh lại hok biết mình ra đấy để làm gì!anh viết 1 bài tản mạn hoàng hôn Kiến An để rồi ấn nút xóa lúc nào hok biết!
Nếu anh là em,anh sẽ ngồi nghe mãi 1 bài hát cho đến khi phòng bên ý kiến!chị mở bài khác đi!bài này nghe riết chán òm!
nếu anh là em thỳ anh sẽ vướng vào cái vòng luẩn quẩn!đau đầu!anh sẽ có cảm giác chông chênh!lơ lửng!dươngf như anh chẳng còn ai!bạn bè, gia đình chẳng ai đứng về phía anh!anh sẽ phải nghe ba anh ca đi ca lại cái điệp khúc con hok dc thế này con không được thế kia!đi chơi bời ít thôi!cứ như là anh hư hỏng lắm!mặc dù trong mắt gia đình anh là 1 đứa con ngoan!anh sẽ rất buồn khi người anh coi là tình 1 đêm!1 người anh trai tốt hok còn gọi anh em gái!anh ta phá tan hình tượng về 1 ông anh trai tốt mà anh cố gắng xây dựng!anh sẽ muốn buzz nc vs 1 người nhưng rồi hok biết phải nói cái gì đành thôi!tiếc khi mất đi 1 tình bạn đẹp!
nếu anh là em!anh sẽ cười những nụ cười giả tạo mỗi ngày!đt anh đổ chuông anh cũng hok buồn nhấc máy!hết pin hay hok hình như hok phải chuyện của anh!mỗi ngày anh mong chờ đt của ai đó nhưng anh chẳng biết là ai!anh sẽ ngồi net vs 2 mắt díp lại vì bùn ngủ và lên giường vs 2 mắt mở to hok nhắm nổi!có những ngày anh ngủ như điên, như sợ ai ngủ mất phần của anh!anh sẽ cảm thấy thật tệ và muốn thay đổi nó!nhưng anh hok biết phải làm gì!
vậy nêú là anh!anh có chịu được chính bản thân anh hok? anh sẽ làm gì?

Chữ ký của thànhviên

Sat Jun 02, 2012 12:34 pm
...I never let you go...
Thượng úy
Ngày không anh.... Vide

một ngày làm việc mệt mỏi,thèm 1 lời động viên tiếp sức...bình yên nhé,người em chưa từng muốn quên...yêu a ngay kả khi a xa rồi...
lâu rồi em hok viết thơ...hok tản mạn nữa, vì anh hok thích, nhưng viết, em vẫn viết, những đoạn ngắn vì em hok gỏi che dấu cảm xúc như anh...nhớ lắm .....

Chữ ký của thànhviên

Sun Aug 19, 2012 9:14 am
...I never let you go...
Thượng úy
Ngày không anh.... Vide

Sáng nay dậy thấy lòng vắng quá chừng
Radio báo trời lạnh hơn hôm trước
Xòe bàn tay ra
Những ngón tay gầy gò như những nhánh cây cớm nắng
Thầm ước ao
Có ai nắm tay mình.
Ngày mình yêu nhau
Em có thói quen nhận sms mỗi bình minh
Những icon nhỏ, xinh nhìn rất tếu:
" Đêm qua em ngủ có ngon
Có mơ về anh nhiều không đấy?
Còn anh thì
Mơ toàn thấy
Ừ,
Em".
Những ngón tay em lại lúi húi trả lời anh
Miệng cười khẽ, mắt nheo nheo
Ngố lắm
Anh của em ơi
Con chim lúc nào cũng mong rời tổ ấm
Bay thật xa
Em không giữ nổi nữa rồi.
Số cũ của anh
Em vẫn lưu nhưng tên thì đã khác
Chỉ là một cái tên như bao người trong danh bạ
Xa lạ quá
Chính em nhiều khi còn nhầm nữa
Sáng này lại lạnh rồi anh ạ
Anh có biết mặc ấm không?
Hay như xưa vẫn phong phanh áo mỏng
Còn em lại thắt trong lòng
Gửi về anh tin nhắn
Em tự nhủ sẽ là tin cuối cùng:
" Trời trở lạnh, nhớ mặc ấm vào anh nhé!"
Di động rung lên
Khe khẽ
Tin nhắn mới, sao mà anh reply nhanh thế.
Một câu hỏi ngắn thôi:
" Ai đấy"
Không có cả dấu chấm hỏi cuối dòng.
* * *

vẫn biết là như thế, nhưng em thật ngốc vẫn chẳng ngừng yêu anh! Mừng sinh nhật anh nhé, Sinh nhật có bánh, có nến, có hoa, có em và không có anh!
Bình yên nhé, anh yêu!

Chữ ký của thànhviên

Ngày không anh.... Bgavatar_04_newNgày không anh.... Bgavatar_06_newsNgày không anh.... Bgavatar_06
Sponsored content[Thành viên] - Sponsored content
Ngày không anh.... Vide

Chữ ký của thànhviên

Ngày không anh....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Hội Quán 24h
Trả lời nhanh
* Không sử dụng ngôn ngữ thiếu văn hoá
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên toàn bộ diễn đàn.