Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Nội quy - Hướng dẫn sử dụng diễn đàn" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Hội Quán 24h
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hội Quán 24h

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Admin 1 (1025)
HÀN PHONG (644)
qtuan2902 (616)
Yến trinh Nhok li (608)
dinhdomesco0310 (524)
pe.heo (318)
Admin (160)
Thiên Thanh (155)
BaBy Monkey (153)
Nắng xuân (145)
888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé lượt xem888...ai có rảnh thì vào đây 8 nhé - 6756 Xem
Chuyên mục đăng ký bài hát lượt xemChuyên mục đăng ký bài hát - 6562 Xem
Tình yêu và nỗi nhớ lượt xemTình yêu và nỗi nhớ - 6275 Xem
Cùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con lượt xemCùng đối thơ chữ " chờ " nha bà con - 6006 Xem
Thơ hoài niệm lượt xemThơ hoài niệm - 5883 Xem
Riêng một góc trời lượt xemRiêng một góc trời - 5339 Xem
Thi đấu đối thơ nào lượt xemThi đấu đối thơ nào - 5249 Xem
Trò chơi hát nối nè :D lượt xemTrò chơi hát nối nè :D - 4552 Xem
Bâng quơ.... lượt xemBâng quơ.... - 4479 Xem
Mới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj lượt xemMới đến chung nhà zoi mọi người nek!hjhj - 3613 Xem
qtuan2902 nhắn vớiChỉ còn là kỷ niệm
gửi vào lúc Mon Jan 28, 2019 9:44 pm ...
:Chân thành chúc các bạn được thành công và hạnh phúc trên con đường đi của mỗi người.

Chào nhé ! Những người bạn của tôi..

Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ.....Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Wed Sep 28, 2011 7:40 pm
...I never let you go...
Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_01Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_02_newsChẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_03
Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_04_newanh và thuốc láChẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_06_newsChẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_06
Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_07Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_08_newsChẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_09
anh và thuốc lá[Thành viên] - anh và thuốc láThượng úy
Thượng úy
Tâm trạng : shock
Sinh nhật Sinh nhật : 12/08/1989
Xu : 46223
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 3
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 25/09/2011
Đến từ Đến từ : Phía cuối con đường.....
Nick yahoo : chandoi2111
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : ...I never let you go...
Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Vide

Bài gửiTiêu đề: Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ.....

Tiêu đề: Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ.....

Đã định không viết gì, muốn lăn ra ngủ 1 giấc thật đã. Trời nóng quá! nắng đến nhức đầu, nắng thèm 1 cơn mưa. Xoang và cái chứng đau nửa đầu hành ta ghê quá, mệt mỏi…
Một điều ta chẳng thể tưởng tượng,nick của anh sáng đèn. Đã từ rất lâu đèn nick của anh chả bao giờ sáng như thế.Chắc có chuyện gì . Ta chợt nhớ đến câu chuyện “đã khi nào và có bao giờ..”
Đã bao giờ bạn onl nik hàng giờ đồng hồ chỉ để chờ 1 cái nik sáng đèn , và khi cái nik đó onl bạn lại lặng nhìn, không buzz, không pm,chỉ nhìn…
Có bao giờ bạn onl, cái nik đó onl , bạn thỳ ngồi nhìn còn cái nick ấy đang vui vẻ chat với 1 người khác… xong họ out để bạn cảm thấy chới với?
Cái nik ấy cũng 1 thời onl vì em anh nhỉ?Cũng đã 1 thời em đã nát óc nghĩ về cách chống nắng khi ra ngoài đường cho cái nik ấy, đội cái gì thỳ hợp? Cuối cùng cái mũ cối em mua vẫn xếp xó chả bao giờ tới được tay anh.
Ta đã xa nhau, quá khứ đã khép lại , kỉ niệm vẫn mãi là kỉ niệm mà thôi.Em và anh, cuộc tình đã hết,chúng ta chỉ thuộc về nhau trong quá khứ và mọi thứ giờ đây đã nhuốm màu thời gian…
Anh đã bước đi chỉ còn em đứng lại. Hoài niệm về 1 tình yêu đã qua là 1 việc hết sức nực cười. Nhưng em lại đang làm cái điều nực cười ấy. Em đã chẳng mạnh mẽ như em tưởng, em đã chẳng nhẫn tâm như em đã nghĩ.Em đã ép bản thân không đc nghĩ đến những điều anh làm cho em. Nhưng em nhớ anh, yêu anh ngay cả khi nghĩ đến những gì anh đã làm với em.Em bất lực với bản thân mình rồi anh ạ!
Này anh, liệu có 1 thoáng nào đấy anh muốn nghe tiếng em?liệu có 1 phút giây nào đấy anh muốn thấy em?liệu có 1 thoáng nào đấy… anh lại muốn cố gắng tiếp tục yêu thương em?
Thôi em biết mà, chẳng bao giờ đâu, người ta quên em rồi, chẳng thương chẳng nhớ chẳng yêu em đâu… Chỉ tại em yêu anh nhiều quá….

Chữ ký của thànhviên

Được sửa bởi anh và thuốc lá ngày Thu Oct 13, 2011 7:43 pm; sửa lần 1.

Được sửa bởi anh và thuốc lá ngày Thu Oct 13, 2011 7:43 pm; sửa lần 1.
Thu Sep 29, 2011 10:16 pm
...I never let you go...
Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_01Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_02_newsChẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_03
Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_04_newanh và thuốc láChẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_06_newsChẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_06
Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_07Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_08_newsChẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_09
Thượng úy

Bài gửiTiêu đề: Re: Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ.....

lâu rồi chẳng viết cho anh, hok phải là hok nhớ, mà là sợ, sợ phải chấp nhận hok còn anh bên đời!..................

Chữ ký của thànhviên

Thu Sep 29, 2011 10:53 pm
Biết thậm ái là bi, thậm si là thống, cực luyến là tổn thương, nhưng tuyệt không hối hận
Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_04_newHÀN PHONGChẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_06_newsChẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_06
HÀN PHONG[Thành viên] - HÀN PHONGĐại tướng
Đại tướng
Quà Tặng Huy Chương : Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... WwwTT
Trái tim pha lê...

Tâm trạng : lonely
Sinh nhật Sinh nhật : 19/05/1989
Xu : 46690
Số lần được cám ơn Số lần được cám ơn : 13
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 20/09/2011
Nick yahoo : mr.ensi
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Biết thậm ái là bi, thậm si là thống, cực luyến là tổn thương, nhưng tuyệt không hối hận

Thương linh nhi quá,hazz gắng lên cưng.Mà ở đâu để ta gặp với nhớ quá

Chữ ký của thànhviên

Tue Oct 04, 2011 8:03 pm
...I never let you go...
Thượng úy

Chẳng lẽ mọi cố gắng của em cũng không làm anh động lòng dù chỉ chút chút thôi sao?Nhiều lần em tự hỏi lòng mình như thế, rồi chỉ để nước mắt thêm rơi, rơi thật nhiều….
Nhớ anh giờ đây là 1 thói quen khó bỏ, em vẫn thế, em vẫn cười , vẫn đi làm, vẫn nhắc đến anh như ngày còn yêu,chẳng có gì thay đổi… có chăng là thiếu 1 người bên cạnh…1 người quan tâm…1 người coi em là quan trọng… có chăng là thêm 1 người nữa sẽ chà đạp lên em nếu em là chướng ngại vật trên đường của họ…
Em hiểu rằng trong cuộc sống có nhiều người đã từng yêu và được yêu . em cũng hiểu rằng cũng có nhiều người đánh mất một nửa của mình đâu phải chỉ riêng em.Em chẳng có gì để có thể cho anh khi mà tình yêu là sự cho và nhận…
Cuộc sống của anh – có hay không có em cũng chẳng có gì đổi khác.Có khác chăng là anh sẽ không bị làm phiền bởi những cuộc gọi anh đã chán nghe… Anh xoá số em , xoá tên em như em chưa từng xuất hiện trong cuộc sống của anh vậy…
Tình yêu với em chưa bao giờ là 1 trò đùa, nó chưa bao giờ được đong đếm bằng việc anh có bao nhiêu tiền, anh mua cho em bao nhiêu quần áo. Thứ em quan tâm là cái cách anh kiếm ra tiền dù những đồng tiền ấy đã từng theo anh kể là nó không chính đáng, Nhưng những đồng tiền ấy là mồ hôi, là sự thông minh, là tóc anh bạc thêm 1 sợi…
Anh nói đúng, muốn bước đi hãy tự thắp đuốc mà đi, Em đang bước đi anh ạ, bước về phía không anh, để tìm hạnh phúc cho người em đã yêu. Nếu như anh đã tìm thấy 1 người bên cạnh, 1 anh yêu hơn là em thỳ chúc anh hạnh phúc. Em chỉ muốn nói với anh rằng: em không hối tiếc 1 điều gì khi yêu anh…Xin lỗi anh thật nhiều vì thời gian qua e chẳng hiểu anh dù chỉ 1 chút... Em chỉ biết nói em yêu anh mà không biết anh cần gì và muốn gì... Cuối cùng anh vẫn là anh....
[img][/img]

Chữ ký của thànhviên

Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_04_newChẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_06_newsChẳng biết phải cố quên đến bao giờ..... Bgavatar_06
Sponsored content[Thành viên] - Sponsored content

Chữ ký của thànhviên

Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ.....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Hội Quán 24h
Trả lời nhanh
* Không sử dụng ngôn ngữ thiếu văn hoá
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên toàn bộ diễn đàn.